Huyu binti ananipa majaribu makubwa

Huyu binti ananipa majaribu makubwa

Ahahahahaha
Nimejikuta nacheka peke yangu
Naanzaje kutibua tope huku mkunyenye ukianza kupenetrate anaruka?
Kidole anakifurahia sana
wana janja yao hao ya kutoa tigo.......we susa mwambie kama hunipi nyuma basi hakuna kufanya matusi maana unantia majaribu msusie
 
Iko hivi; Kuna binti ni mpenzi wangu, ana sura mbaya ila mtoto mtundu na very romantic.

Anapenda sana kuchezewa kwenye tigo kiasi kwamba ukiingiza kidole ukitoa anakushika mkono umwingize tena, mtoto ana bonge la tako mpaka unashawishika kumwingilia nyuma ukipeleka machine tu anaruka anasema hajawahi kufanyiwa nyuma na anaogopa.

Kumchezea yuko tayari ila dushe hataki limpitie huko Suez
Mimi sijawahi kumkaza demu nyuma ila majaribu ya huyu binti yanaelekea kunishinda, hapa nawaza kumwacha ili nisije kujikuta namfira.

Dogo kasema nikimwacha atanitilia vurugu kazini maana ni work mate wangu
Hivi moods kw nini wanaruhusu baadhi ya nyuzi kupanda jukwaa hili?
 
Ahahahahaha
Nimejikuta nacheka peke yangu
Naanzaje kutibua tope huku mkunyenye ukianza kupenetrate anaruka?
Kidole anakifurahia sana
Badala ya kuwa Bonde la Baraka utageuka Shimo la JAHANAMU... just kaa mbali na mwazo,hulka na uhusiano huo... (utapoteza kazi.afiya na maisha yatakuwa takataka!!}
 
Back
Top Bottom