Huyu bibi sijamwelewa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu bibi sijamwelewa

Discussion in 'Jamii Photos' started by kitalolo, Aug 27, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi bibi kama huyu anaweza kumfundisha nini mjuku wake?

    huyubibisimwelewikabisamaanayake.jpg
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 0
    Unataka ulete za kuleta akuchekee tu kisa yeye ni bibi?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaa!!!!
     
  4. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hAHAHAHAHAHAHAHAH HAYA BWANA NA MAISHA YENYEWE NDIO HAYA UKATA NA MAADILI YALIPOROMOKA UNAKUTA KAKIJANA CHA MIAKA CHINI YA 18 KANAMCHEKEA CHKA BIBI NA AKIKAA VIBAYA WANANCHUNGULI KWELI DUNIA SIJUI NDIO IMEISHA AU NDIO INAANZA
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,575
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    Sijui alikwazwa nini bibi huyu!
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,447
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Je hivi ndivyo kamanda Halima Mdee alivyomuonesha Naibu Spika Ndugai alivyopindisha taratibu bungeni? Kama hivyo ndivyo basi alimkwaza na alistahili kuoneshwa kidole hicho!!
     
  7. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    ndio hivyo hivyo wala hujakosea kwani hii sign maneke nini au ni ya kifreemason nini?
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Hili ni tusi la kiswahili na sio la Kifreemason kama unavyouliza! Kama vile unamsokomeza kidole mtu kwenye masabuli yake!!
     
  9. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Duh kumbe ina maana mbaya hivyo tafadhali nisaidieni kufunga huu uzi.

    Ndugu isije kuwa tu umenidanganya?
     
  10. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Na ukionyeshea vidole viwili manke nini? vikiwa vimepanuliwa kama ile ishara wanapenda sana kupiga wale pipos pawaa?
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Usichanganye mambo, ishara ya peoples's power ni "V" sign yenye maana ya VICTORY kwa kiswahili USHINDI ;lakini hiyo uliyouliza maana yake ni kidole cha shahadu kilichopindishwa!! Kama huoni tofauti wewe ni mpofu!
     
  12. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 8,628
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Hiyo demonstration ya namna ya kutumia kidole kulamba asali na hapo ni hatua ya pili baada ya kuchovya kwenye kibakuli na hatua inayofuata ni kuweka mdomoni
     
  13. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    wazee wa msoga bwana!!
     
  14. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 4,256
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    ...alitoa kidole kitobolewe apimwe damu...teh teh
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,802
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    "... na mimi ni yule kidole cha kati, watu huwa hawanielewi..." Extract kutoka tangazo la biashara la kampuni ya simu za kiganjani.
     
  16. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, hakuna kidole cha "SHAHADU" isipokuwa kuna kidole cha SHAHADA ambacho sicho alichotumia bibi, hicho ni kidole cha kati, umemlisha sumu huyo jamaa, mtake radhi.
     
  17. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 5,115
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Kina Bi Cheka wako wengi siku hizi. Hii yote inatokana na kutokuwa na imani na nchi kwa ajili ya CCM, watu wamechoka visingizo visivyo na sababu toka miaka ya 60 mpaka sasa. Huyu hapa anamtukana Kikwete na kesho tu atasaini mkataba na Clouds media ili awe anaimba fleva aweze kutukana zaidi.
     
  18. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha!!hiyo sura nayo inashabikia kutolewa damu??ha ha ha!
     
  19. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Wazee wa pwani hao hususani maeneo ya chalinze.
     
  20. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,452
    Likes Received: 4,736
    Trophy Points: 280
    Huenda kuna chama kinata kuanzishwa na hii ndio itakua ishara yao
     
Loading...