Ni hatari sana...nishakusoma chief..Sijui kwanini hii tabia imekuwa ikipigiwa debe sana skuizi humu Jf......
Anyway, ebu ngoja wenye mahitaji hayo wakuje
Sijui kwanini hii tabia imekuwa ikipigiwa debe sana skuizi humu Jf......
Anyway, ebu ngoja wenye mahitaji hayo wakuje
anapenda kupumuliwa kisogoniNimejaribu kuangalia avatar ya mleta mada naona katugeuzia kisogo pamoja na mgongo sasa sijajua ana maana gani...!
Ngoja wajuzi wa mambo waje kutueleza bayana mkuu. Hatari sana.
anapenda kupumuliwa kisogoni
Inasikitisha sana kwakweliNimejaribu kuangalia avatar ya mleta mada naona katugeuzia kisogo pamoja na mgongo sasa sijajua ana maana gani...!
Ngoja wajuzi wa mambo waje kutueleza bayana mkuu. Hatari sana.
Watoto wa ibilisi fikira zao utazijua tu. Enyi wana wa uovu ni lini mtaacha njia zenu za uovu?
Hapo mimi namuona Lionel Richie amepiga picha na huyo binti. Hayo mawazo mengine ni ushetani tu umewajaa. Mafirauni wahedi!
Kaa chini, kunywa maji kidogo na kisha utulize hasira kijana.You always think about evils you son of the devil [emoji48]