Huyu atamcheat mumewe siku si nying . . . . . . !!

Huyu atamcheat mumewe siku si nying . . . . . . !!

CAY ,katika mambo ambayo hayaingii akilini ni jambo la mtu kuona tabu kuishi na mwenza mwenye watoto!
"
Hii inathibitisha namna tulivyo wabinafsi.Unaona kumhudumia mtoto ambae sio wako kama ni kutupa hela.
"
Tumeshatoka kwenye ubinadamu na tumekuwa zaidi ya wanyama.
"
Maana hata wanyama hawachukiani hivi!
 
Last edited by a moderator:
Mbona misemo haiendani, kungru na mwewe wote ndege! Mara mjusi na kenge tena!!!!!!!!!! Mbona unakoroga sasa!

Tumepewa ubongo ili tufikiri!
 
Mkome kuleta umbeya humu ndani. Hayatuhusu. Lete mambo yenye tija na maendeleo. Acheni kufuatilita maisha ya watu. Narudia tena. Hayatuhusu x 100.
 
bazazi ni bazazi

Huu sasa uonevu wa wanaJF hasa MMU
Bazazi ndio amerejea jamvini halafu mnanchokoza kirahisirahisi tu!
Smile tatizo nini ewe mrembo hadi unitusi ilhali nimekusalimu tu.

Bazazi!
 
Last edited by a moderator:
Uzuri wa wanakwaya sie hushirikiana katika mambo mengi,sitoona ajabu wakishirikiana zaidi.

Ule ubeti wa kwamba amevutiwa na ukarimu wa mwanakwaya mwezie ndio unanipa kila sababu ya mimi kuamini kuwa watashirikiana.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Hahahahahah kuna sred zinaletwaga huku zinafanya watu watafakari kuhusu mleta sred na kusahau sred yenyewe ....
Mkome kuleta umbeya humu ndani. Hayatuhusu. Lete mambo yenye tija na maendeleo. Acheni kufuatilita maisha ya watu. Narudia tena. Hayatuhusu x 100.
 
Mbona misemo haiendani, kungru na mwewe wote ndege! Mara mjusi na kenge tena!!!!!!!!!! Mbona unakoroga sasa!

unaye huyo leo lara.inaendana mjibu tu, mjusi na kenge wote ni reptilia, tehetehe
 
hata hivyo wanaume mna roho ngumu kama jiwe,
kumrithi mama na watoto wote hao yataka moyo.
 
Wewe uliejirani nae, unaewafahamu wote, tena ni marafiki zao, tena hupiga stori kwa nyakati tofauti,

UMEWASHAURI umeshindwa, hivyo unahitaji msaada wetu au umetuarifu tu tujue kuwa soon kuna mtu ataisaliti ndoa yake?

Hujaeleza nini unataka zaidi toka kwa wadau wa jf.

Hakuna namna mtu atapokea ushauri hapo...ni kula na kuliwa tu.
 
mbona hizi thread za wanaume kutotoa hela leo zimezidi jamani ?hii ni ya nne naona
mbona wanaume wamekuwa bahili hivi jmani?

Sio bahili my sist, hawa watu wawili waliingia mkataba wa kufananishwa na Karl Peters alioingia na babu zetu..i.e wa kilaghai. Jamaa alitaka tunda na kutokana na ugumu wa kulipata akatumia kusaidia kama chambo, tunda ashalipata uhalisia unarudi ni vigumu, vigumu tena vigumu sana kwa mwanamme kulea watoto wasiokuwa wake....Nadhani hapo ulipo una mifano mingi ya jinsi kulivyo na ugumu, wanashindwa wa2 kulea mmoja sembuse huyu ana 5. Nawashauri wajane wanapoamua kuendelea kupata haki zao za Mapenzi kamwe wasiwatumie watoto kama ngao kwani hakuna mwanamme atakae kiri kutaowahudumia kama tamaa zimeshauzidi uwezo wa ubongo....Huyu dada hataliwa tu na Mwanakwaya mwenzie bali na wengi wengine hadi atakapo amua kutotumia watoto kama ngao
 
Sasa jamani huyu mwanaume anatakiwa awashukuru mkewe na huyo mwanakwaya mwenzake kwani wanamsaidia kutunza familia yeye akiwa bize na shughuli zake za samaki. pia wanampunguzia matumizi kiasi fulani
 
haya mambo yapo toka enzi za mababu kwa hiyo cshangai
 
mbona hizi thread za wanaume kutotoa hela leo zimezidi jamani ?hii ni ya nne naona
mbona wanaume wamekuwa bahili hivi jmani?
Hata ukitoa hela ya mboga kumegwa kuko palepale.
hebu fikiria, mkeo umemwachia hela ya kutosha kununua mchicha tu, mara ghafla anashikwa na kichefu chefu na kuanza kutapika mikuku, michips na mibia
 
Hahahahahah kuna sred zinaletwaga huku zinafanya watu watafakari kuhusu mleta sred na kusahau sred yenyewe ....

Wanadamu tunafikiri kwa aina ya ajabu sana!
 
yote maisha tu mama awe mvumilivu maana alishaingia asiwe na wasiwasi maadam kidumu kipo
 
Kama atacheat sio sababu anapewa hela, ni sababu amevutiwa.
Mume wake anafanya makosa wakati hampi hela ya matumizi
But kwa vyovyote vile it doesnt justify yeye kupokea hela nje
It doesnt justify yeye kuspend so much time na huyo mwanaume
It DEFINITELY does not justify kum-cheat mume wake wa ndoa
 
Back
Top Bottom