Huyu atamcheat mumewe siku si nying . . . . . . !!

Huyu atamcheat mumewe siku si nying . . . . . . !!

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Posts
28,259
Reaction score
20,920
Huyu dada ana umri wa miaka 42.
"
Ana watoto wa 5,mkubwa yuko form 5,kwa hiyo wanae wote wanasoma.
"
Dada huyu alifiwa na mumewe,baba wa wanae wote miaka 6 iliyopita.
"
Mumewe wa sasa hajazaa nae,lakini wakati hawajaoana walikubaliana kuwa watashirikiana kulea familia.
"
Mumewe wa sasa walioana miaka miwili iliyoisha.
"
Lakini miezi 8 iliyoisha jamaa amekua hatoi hela ya matumizi ya familia.
"
Huyu mama amekua akipewa msaada na rafiki yangu ambae anaimba nae kwaya.Hawa watu wawili wamekua karibu sana kiasi cha kunistua.
"
Bahati nzuri wote nawafaham na huwa tunapiga story nyakati tofauti.
"
Siku hizi wanatoka mpaka out!Mumewe na mama huyu huwa ni mfanya biashara ya samaki,hivyo husafiri kila mara.
"
Akiwa anasafiri kama anamwachia hela mkewe ni kidogo sana au haachi kabisa.
"
Mama huyu ndipo hupewa msaada na huya mwanakwaya mwenzake,msaada uliopelekea wawe karibu kiasi cha kuwa wanatoka out.
"
Mama huyu alishaniambia wazi kuwa anavutiwa sana na ukarimu wa mwanakwaya mwenzake na angependa wawe karibu zaidi.
"
Huyu mama kazi yake ni mkulima wa mboga mboga,shughuli ambayo haikidhi mahitaji yake.
"
Nimemshauri akae na mumewe wazungumze lakini anasema mumewe anadai yuko busy!
"
Hapa kuna kila dalili ya huyu mama kuisaliti ndoa yake bila shaka!
 
Wewe uliejirani nae, unaewafahamu wote, tena ni marafiki zao, tena hupiga stori kwa nyakati tofauti,

UMEWASHAURI umeshindwa, hivyo unahitaji msaada wetu au umetuarifu tu tujue kuwa soon kuna mtu ataisaliti ndoa yake?

Hujaeleza nini unataka zaidi toka kwa wadau wa jf.
 
yanini kumpapatikia m2 kama hana taim na wewe kula vitu mama kama umepata anaye kufaa
 
Hii habari imenistua, kwani na mimi ni mfanya biashara ya samaki. Are you talking about me?. Uwiii ntaua mtu leo!.
 
Maumivu ya kichwa huanza pooole pole......!!!
 
mbona hizi thread za wanaume kutotoa hela leo zimezidi jamani ?hii ni ya nne naona
mbona wanaume wamekuwa bahili hivi jmani?

mkuu Smile chezea xmas na mwaka mpya..kipindi cha mvulugano wa familia lege lege ni huu kwani utakuta baba ana nyumba ndogo kama tatu na zote zina hitaji mshiko wa maana na pengine wakwe nao wanataka bado watoto usisahau jan ni mwedo waada usisahau mama anawatoto 5..hapo usipo jipanga lazima ukinukishe..
 
Last edited by a moderator:
mbona hizi thread za wanaume kutotoa hela leo zimezidi jamani ?hii ni ya nne naona
mbona wanaume wamekuwa bahili hivi jmani?

upatikanaji wa hela mgumu ukichanganya na kupanda gharama za maisha hata kile kidogo ulichonacho hakitoshi.
 
Yericko Nyerere ,unadhani jambo hili halina mafunzo?
"
Umezoea kila kitu kutafuniwa ili ujue cha kufanya.
"
Unadhani hapo hakuna cha kuchangia?
"
Au unataka mpaka niseme "sijui niwashauri nini hawa watu"?
"
Hapa JF unaweza kujifunza bila kuchangia au ukafanya vyote kwa pamoja.
"
Mambo mengine ni kujifunza na kutoa maoni,au unafanya kitu kimoja inatosha.
"
Mazoea yanatusumbua sana!
 
Last edited by a moderator:
Yericko Nyerere ,unadhani jambo hili halina mafunzo?
"
Umezoea kila kitu kutafuniwa ili ujue cha kufanya.
"
Unadhani hapo hakuna cha kuchangia?
"
Au unataka mpaka niseme "sijui niwashauri nini hawa watu"?
"
Hapa JF unaweza kujifunza bila kuchangia au ukafanya vyote kwa pamoja.
"
Mambo mengine ni kujifunza na kutoa maoni,au unafanya kitu kimoja inatosha.
"
Mazoea yanatusumbua sana!


Na kwa kuongezea, kama huna cha kuchangia, unapita kimya kimya kama mimi ....!
 
Kwani mwanamke mwenye watoto sio mwanamke?

kwa story ilivyo, ili ajue ni wake lazima huyo mkewe awe na watoto sita. Ni mwanamke ila wanaume wenyewe mnaojishebedua mnataka singles il muoe.
 
mbona hizi thread za wanaume kutotoa hela leo zimezidi jamani ?hii ni ya nne naona
mbona wanaume wamekuwa bahili hivi jmani?
Smile mdogo wangu siku hizi haki sawa kwa wote.alafu kibaya zaidi hali imekuwa ngumu jamani loh weee acha sio kwamba hawatoi tatizo hali ya uchumi na kipato cha mtu.Msitusingizie hatutoi hela dah mambo yanakwama kwa siku hizi.
 
mbona hizi thread za wanaume kutotoa hela leo zimezidi jamani ?hii ni ya nne naona
mbona wanaume wamekuwa bahili hivi jmani?
sio wote sisi wengine mbona tunatoa.hata leo nimeacha 1200 yumbani na nikirudi narudi na nanasi zima!
 
Back
Top Bottom