Huyu atamcheat mumewe siku si nying . . . . . . !!

Huyu atamcheat mumewe siku si nying . . . . . . !!

kwa story ilivyo, ili ajue ni wake lazima huyo mkewe awe na watoto sita. Ni mwanamke ila wanaume wenyewe mnaojishebedua mnataka singles il muoe.

Sijaielewa hii kauli yako!
 
Acha umbea! Toa wewe basi hela ya matumizi ili asmcheat mumewe!!!!!!!!!! Unataka wale nyasi na wanawe ili kutunza mfano wa ndoa!!!!!! A sister gotta survive no matter what!
 
Smile mdogo wangu siku hizi haki sawa kwa wote.alafu kibaya zaidi hali imekuwa ngumu jamani loh weee acha sio kwamba hawatoi tatizo hali ya uchumi na kipato cha mtu.Msitusingizie hatutoi hela dah mambo yanakwama kwa siku hizi.
kwanza mimi sio mdogo wako.. mi mtu mzima haswaa ...ila ukiwa mwanaume jitahidi kupunguza makali ya maisha ya kiburudisho chako. bwana maisha ni haya haya
 
kwanza mimi sio mdogo wako.. mi mtu mzima haswaa ...ila ukiwa mwanaume jitahidi kupunguza makali ya maisha ya kiburudisho chako. bwana maisha ni haya haya

Haswaaaaaaa!!
 
Unaweza kudhani Kunguru na Mwewe wana tofauti,lakini wote ni ndege!

Tofauti ipo sanaaa, mwewe anakula vifaranga ila kunguru anakula makombo! Manenni matupu hayavunji mfupa sasa kama una nia ya kusaidia mkopeshe mtaji! Unadhani ada ikitakiwa shule atasema mume wangu hajatoa hela!! Si mtoto atafurumushwa! Afterall ni ngumu sana kwa mwanaume kutunza mtoto si wake kama wake! She has to do what she gotta do! Nampongeza sio DEKADEKA UTD mwanaume kabadilka aanze kujilizaliza with 5 kids!!!!!!! Some peoples fate are jst unkind so yeye kalijua hilo she is doing what she has to do, bila hivo jahazi linazama!
 
kwanza mimi sio mdogo wako.. mi mtu mzima haswaa ...ila ukiwa mwanaume jitahidi kupunguza makali ya maisha ya kiburudisho chako. bwana maisha ni haya haya
Smile mie pia mtu mzima sema tu mambo ya mtandaoni ndo sababu uwezi jua unaongea na mtu wa umri gani.Tatizo wanataka vitu vikubwa sana kupita uwezo.Ebu fikiria mwingine anataka simu ya BB wakati kuna mahitaji ya mhimu kama karo za watoto. na mambo mengi ya mhimu unazani ntakipa nini kipaumbele jamani.
 
Muuza samaki kazoea wanawake wenye shombo ya samaki ndio maana anaona mboga mboga shombo lake halimlipi na kutoacha hela ya matumizi.
Jamani kutoa matumizi ya watoto watano ambao sio wako si jambo dogo lataka uwe umejipanga na una nafasi na pesa ya kutosha,inawezekana mwanzo alijaribu kuona kama anaweza kuilea familia lakini kadri ya siku zinavyokwenda kaona mzigo umekuwa mkubwa na hana namna ya kufanya zaidi ya kusepa bila kuacha hela maana haitoshi kuhudumu familia.
 
mwanakwaya ameshapita na huyo mama tayari. hizo outing za kila mara zimeshazaa matunda. ukizingatia mume yuko 'busy' na biashara zake. na huo u busy pia una mambo yake ndani, mume anagonga ngozi nyingine
 
Kwani mwanamke mwenye watoto sio mwanamke?[/QUOTE

Ni mwanamke kama walivyo wanawake wengine.Ila sasa mwanaume huna mtoto kwanini uoe mtu mwenye watoto 5.Umejiuliza kwanini hatoi pesa ya matumizi wakati anajua ameoa mtu mwenye watoto?Tena ana miaka 42.Sasa je,najiuliza huyu baba hataki watoto?
 
ila tuwe siriaziiii hivi mwanaume unaoa mwanamke ana watoto 5 na wewe unajibwaga pale wa sita kwanini?
hivi ndoa ni lazima kiivi kweli jamani?
mbona ukiwa single unajifaidi tu na maisha?
this is tuu much kwa kweli!
 
hivi kabla ya kuolewa tena alikuwa anatoka na nani vile? Na kwa nini?
 
kula kichwa mama, huyo mwanakwaya mwenzio akiimba sauti ya 3 we imba ya 1.....!!!
 
Eiyer mshauri huyo mama atafute means ya kujitengenezea kipato mzigo alionao ni mkubwa hata huyo muimbakwaya hawezi akambebea wote miasha magumu akitegemea hivo vi-ofa atajikuta yupo mikononi mwa wazee wa kanisa!!!!
 
Tofauti ipo sanaaa, mwewe anakula vifaranga ila kunguru anakula makombo! Manenni matupu hayavunji mfupa sasa kama una nia ya kusaidia mkopeshe mtaji! Unadhani ada ikitakiwa shule atasema mume wangu hajatoa hela!! Si mtoto atafurumushwa! Afterall ni ngumu sana kwa mwanaume kutunza mtoto si wake kama wake! She has to do what she gotta do! Nampongeza sio DEKADEKA UTD mwanaume kabadilka aanze kujilizaliza with 5 kids!!!!!!! Some peoples fate are jst unkind so yeye kalijua hilo she is doing what she has to do, bila hivo jahazi linazama!

Mjusi anaamini ana uwezo wa kummeza kenge!!
 
Back
Top Bottom