Huyu anatafuta nini Dodoma mda huu wa majeruhi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu anatafuta nini Dodoma mda huu wa majeruhi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Geza Ulole, Aug 19, 2011.

  1. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,597
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. olele

    olele JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 60
    " yaani mpaka naona aibu sijui wakiniuliza kuhusu umeme nitawajibu nini"
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    anaenda kupiga story amewamiss washkaji zake
     
  4. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ahh ngoja ni buzbuz bongo kidogo kabla sijaruka hewani!!!!
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    hana kisingizio cha kwenda nje hivyo kaamua kuruka na ndege kwenda dom...shida yake ni kuruka na ndege na amepanda kwenda dom akirudi atakuwa amepanga ya kuruka mtoni
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mkaribisheni vizuri huko Dom mkuu wa kaya, huenda akakumbuka umuhimu wa kuwatembelea watanzania mikoani na kutatua matatizo yao.

    Msipomkaribisha anaweza kupata sababu ya kusafiri kwenda nje ya nchi muda si mrefu, na kuacha tukiendelea na mgao wa giza pamoja na sinema za ewura na wauza mafuta.
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ....haaaaaa! ndio kusema kwamba kale kaushamba ka kuruka kwenda majuu bad hajamwisha.?
     
  8. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    AGENDA; MAGEUZI KWENYE BARAZA, SAFU MPYA ZA WAKUU WA MIKOA NA WILAYA;Mwisho wa siku kuisafisha CCM kwa Jik.
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    aache maringo. Anaweka mikono mfukoni!! Na huku Cc tunataabika!
     
  10. h

    hoyce JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nadhani kuna Kamati Kuu ya kuteua mgombea Igunga, wajumbe wengi wako Dodoma, lazima iwe huko. Ya Chadema itafanyika Igunga kwenyewe
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,096
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    mkuu anaiangalia ardhi badala ya kuangalia waliompandisha hapo juu
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Yaani aniudh hamjui tu!nahisi kichefuchefu nikimwona!Dah!basi tu!JK NI MZIGO KWA KWELI
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,388
    Likes Received: 7,713
    Trophy Points: 280
    Itakuwa amekwenda kufuturisha wabunge, maana hana kazi ya kufanya kwa sasa.
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Duh.....huyo hapo kati yao kwa nyuma sio Masha?
     
  15. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ..Rais wangu KIPENZI..kazi njema katika kutupeleka kwenye nchi ya AHADI.kaza buti 61% tupo nyuma yako.
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,595
    Likes Received: 2,924
    Trophy Points: 280
    Boyz II Men
     
  17. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0

    Japokuwa tukumbushane kuwa 61% ya kura zilipatikana baada ya kuwatimua mawakala wa Dr Slaa (Chadema) au vyama vyote na waangalizi wote wa kimataifa. Kiravu akatupa hiyo data. Hata mimi najitahidi kuamini hizo data, japo bado imani yangu haba.
     
  18. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Hata mie namwona Masha kwa nyuma. Hii picha mpya au ya zamani au jamaa kafanana tu na Masha?
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    anataka aonekane naye yupo
     
  20. h

    hans79 JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    mnafuata nn nyumba yake au ndo mwamendea!kajifunze lugha ila kuona huon hata harufu ya uchafu ktk sirikali yake haujui du ushabiki mdenda.
     
Loading...