Huyo ndiye slaa

Huyo ndiye slaa

Chumvi1

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Posts
136
Reaction score
9
Nilikuwa nipo chuo kikuu kimoja hapa tanzania nakunywa chai na maprofesa akatokea profesa mmoja sitamtaja jina akasema nimeambiwa(yeye profesa) kwamba ukitaka usibadili msimamo wako wa kupiga kura usijaribu kuhudhuria mkutano wa dr.slaa, anasema kuudhuria mkutano wa dr.slaa hata kama ulikuwa huna wazo la kumpigia kura utajikuta unabadili mawazo hayo na kumkubali kwa kumpa kura yako hapo tarehe 31.october, anasema jamaa ana kipawa cha kuongea vitu vya msingi na ile staili yake ya kulia ndio hatari tupu, mliowahi kuhudhuria mikutano ya huyu mgombea nijuzeni ili nikubaliane na alichokisema profesa pale chuo leo.
Mimi namsubiri pale zakhem mbagala nina mzuka balaa.
 
hahaaaaaaa kazi ipo mwaka huuu...Yaanii
 
nilikuwa kwenye kwenye mkutano wake. jamaa ni noma.ni mtafiti kweli kweli naomba uhudhurie mkutano wake hata mmoja utagu ndua huyu jamaa na kikwete ni usiku na mchana walivyoachana mbali,
kifupi ni mtu wa matendo.
 
Kweli,mimi pia nimeona hayo pale nilipohudhuria mkutano wake wa kwanza arusha
 
Nadhani maneno ya Prof ni sahihi. Mimi juzi nilukwa nimekaa na Mama yangu mzazi, ambaye ni Kiongozi wa chama fulani pale tunapoishi, tukawatunamsikiliza DR Slaa alipokuwa anahojiwa na ITV ikiongozwa na Masako, Mama yangu alisema, huyu Baba ni hatari, yaani anaweza kutushawishi tumpigie kura. Mie nikamwambia, mama, kura ni siri, kama unaona mambo aliyoongea Dr ni mazuri, basi mpigie kura tarehe 31 hakuna atakaye jua kuwa umefanya hivyo. tuliishia wote kucheka na kumpigia makofi Dr. Prof alikuwa sahihi kabisa..
 
Back
Top Bottom