Huwa mnaishi vipi Kwa kutegemea mishahara?

Huwa mnaishi vipi Kwa kutegemea mishahara?

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,829
Reaction score
39,751
Hapa sizungumzii wale watu wenye kazi kubwa walau kuanzia million 2 kwenda juu, ambao najua hawa ni wachache mno

Hapa nazungumzia hizi kazi za kati kama manesi, polisi, walimu, bank teller nk, ambazo hizi ndo kazi za watu wengi

Yaani unakaa mwezi mzima unangoja 500k na kila siku upo kazini na sare zako au na kalamu mfuko wa shati,
Hizi ni akili au matope

Wengi wanataka job security yaani ule uhakika kuwa Utaipata hiyo pesa

Harakati za kufanya mjini na vijijini ni nyingi mno na kupata zaidi ya hicho kiduchu unachopata

Acheni huo utumwa wa hiari acheni kazi mje mtaani tupambane hadi serikali iamue kuongeza maslahi ya kuwapa heshima watumishi wa umma

Wabunge, mawaziri wao wanalipana mamilion Kwa vikao vya kupiga makofi meza, nyie mpo mnalipwa pesa nyanya

Tuambizane ukweli huwezi ukalipwa hako ka pesa
Ukasomesha watoto shule Bora
Ukatibiwa hospital nzuri
Huwezi kufanya utalii hata Mikumi
Huwezi kumiliki hata ICT
Utaishi Kwa mikopo na msongo wa mawazo
 
Hapa sizungumzii wale watu wenye kazi kubwa walau kuanzia million 2 kwenda juu, ambao najua hawa ni wachache mno

Hapa nazungumzia hizi kazi za kati kama manesi, polisi, walimu, bank teller nk, ambazo hizi ndo kazi za watu wengi

Yaani unakaa mwezi mzima unangoja 500k na kila siku upo kazini na sare zako au na kalamu mfuko wa shati,
Hizi ni akili au matope

Wengi wanataka job security yaani ule uhakika kuwa Utaipata hiyo pesa

Harakati za kufanya mjini na vijijini ni nyingi mno na kupata zaidi ya hicho kiduchu unachopata

Acheni huo utumwa wa hiari acheni kazi mje mtaani tupambane hadi serikali iamue kuongeza maslahi ya kuwapa heshima watumishi wa umma

Wabunge, mawaziri wao wanalipana mamilion Kwa vikao vya kupiga makofi meza, nyie mpo mnalipwa pesa nyanya

Tuambizane ukweli huwezi ukalipwa hako ka pesa
Ukasomesha watoto shule Bora
Ukatibiwa hospital nzuri
Huwezi kufanya utalii hata Mikumi
Huwezi kumiliki hata ICT
Utaishi Kwa mikopo na msongo wa mawazo
Nikikueleza mambinu yangu mbadala ya kuishi mwezi hadi mwezi ni lazima uzimie wiki moja huku machozi yanakububujika.
 
Acha bwana Kazi tamu nyie hasa ya serikali yaani mshaara laki Tisa ,unajenga nyumba ya 200 million,unasukuma spacio na watoto wetu wanasoma Martin Luther . Na Bado nina wito moyoni wa kuwatumikia watanzania wenzangu kutatua changamoto zao za kila siku
Nyie endeleeni kulima tu ,mimi nitakuwa mnunuzi
 
Acha bwana Kazi tamu nyie hasa ya serikali yaani mshaara laki Tisa ,unajenga nyumba ya 200 million,unasukuma spacio na watoto wetu wanasoma Martin Luther . Na Bado nina wito moyoni wa kuwatumikia watanzania wenzangu kutatua changamoto zao za kila siku
Nyie endeleeni kulima tu ,mimi nitakuwa mnunuzi
Uongo huo
Ulipwe laki 9 utajenga vip hekalu la miliion 200
Labda kibanda
 
Back
Top Bottom