'Huu' tulionao upi??

shamajengo

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
1,146
2,000
Kipanya jamani hivi anatutafutia nini jf hapo anataka tu watu wataje ugonjwa wenyewe afu yatupate
 

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Dec 8, 2010
7,143
2,000
Usikute Kipanya tayari ameshakaliwa vikao kadhaa na wale jamaa jinsi ya ku deal naye, huku wakitafuta vifungu vya sheria za makaburu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom