huu sio ugomvi ni kudhalilishana


MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,738
Likes
4,717
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,738 4,717 280
tujaribu kutawala hisia zetu, sio lazima kufikia hatua hizi.
 

Attachments:

alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
464
Likes
155
Points
60
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
464 155 60
khaa hiyo balaa tena,wanawake hawaoneani huruma aisee
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,455
Likes
7,759
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,455 7,759 280
Angalau huyo aliye juu
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Chechechecheeee!!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,586
Likes
582
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,586 582 280
Wakiwezeshwa wanaweza....:attention:
 
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
177
Likes
1
Points
0
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined May 15, 2013
177 1 0
Uswahilini haya ni mambo ya kawaida

 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
ni vita kati ya s. lion na a. k. mchele....teh teh teh..
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,573
Likes
1,607
Points
280
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,573 1,607 280
Huyo aliye juu hiyo ni chupi au tambara/nepi .... dah!!!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,455
Likes
7,759
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,455 7,759 280
Umeona eeh..,maana huyo wa chini kila kitu kinaonekana dah,halafu kuna kidume kipo pembeni kimekodoa macho.
anayapa macho chakula
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,458
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,458 280
Na umezidi kuwadhalilisha kwa kupost picha yao humu
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144