Huu ni usafiri mpya wa viongozi wa CCM?

Huu ni usafiri mpya wa viongozi wa CCM?

Wanatafuta tembo, unataka watumi nini, masikin tembo wa Kigoma..

masikini tembo wa watu wanamalizwa na msomali huyu wamatumbi wanacheka tu kweli ningeweza kuhama kutoka ngozi nyeusi ningeshukuru sana
 
Ndugu hivyo wewe huna hata aibu, sijui unamuabudu mungu gani, HIvyo nyinyi kumtukana alivyozaliwa Nape. kunamifaidisha nini kisiasa. MnAuye ni mtoto aliyezaliwa BILA MATAKWA YAKE, kama amezaliwa njee ya ndoa, jee yeye kafanya kosa gani. Pia ningependa kuuliza kama ulisoma ile repoti iliyotoka hivi karibuni kuhusu DNA test, ambazo zinasema kuwa asili mia nyingi ya watoto WAKI TANZANIA hawakuzaliwa na baba wanaowalea au waliowaleya, JEE WEWE UMEHAKIKISHA KAMAWEWE NA NDUGU ZAKO NI WATOTO HALALI WA BABAYENU. NA PIA MBONA MNAMTETEA NA KUMTUKUZA DR SLAA, AMBAYE NI MZINIFU, NA AMEZAA WATOTO WA HARAMU NJEE YA NDOA, MBONA HAO WATOTO WA SLAA HAMUWATUKANI. MNAFIKI WEWE

Mkirindi, nataka nikuelimishe kidogo kuhusu taarifa ya mkemia mkuu kwamba 70% ya watoto baba zao sio halali. Kwanza lazima uelewe kwamba hadi suala la kupima DNA linafika kwa mkemia mkuu tayari lina DISPUTE. Kwenye utafiti tunaita BIASED SAMPLE SIZE.

Ukitaka kujua uhalali wa watoto wa Kitanzania kwa baba zao lazima ufanye RANDOM SAMPLING kwenye community, ndiyo tutajua ni % ngapi ya watoto wa kitanzania kweli baba zao ni halali.

Kwahiyo report ya mkemia mkuu it does not pass any jigger test of research. Hivyo wakati unapoifanyia reference lazima uwe makini.

Suala Nape is the case of A KETTLE CALLING A POT BLACK. Jinsi Nape anavyojisikia kudhalilishwa kwa kuitwa mwanaharamu ndivyo pia watoto wa Dr. Slaa wavyojisikia kudhalilika wakati Nape anapomuita Dr. Slaa mzinzi, maana nao watakwambia kwamba hawakuchaguwa kuzaliwa na Dr. Slaa! I hope you got my point. When you're living in a glass house don't throw stones
 
Hahahahahahaaa,yeah ni kweli ukiwa kwenye treni inakuwa rahisi kuona tembo walivyozaliana,ila kwa ndege siunajua ni tatizo,so kazi kwako
 
Mkuu,

Hawana jipya wanatafuta 'cheap popularity'. Hata hilo behewa walilopanda wao ni maalum, ukitazama mabehewa mengine ya treni hiyo hiyo utaona tofauti kubwa sana. Wangekuwa wana mioyo safi wangejichanganya na abiria wengine hata kama ni daraja la kwanza lakini wamejichagulia behewa lao peke yao! La kuvunda halina ubani. Nawapa pole sana wote watakaodanganyika kwa hili!
kiu usipende kiga misemo ambayo hata maana yake halisi haileti maana kulingNa na mazingira.

Mi watu kama wewe mngelalamika sana wangeenda Kigom na mashangingi au ndege, alimradi mpate kitucha kulaumu tu.

Sasa leek bandika picha ya kamati kuu ya chama chako wakipanda treni au basi kuelekea M4C!

Halafu tuonyeshe ni lini Dr Slas kapansa usafiri wa kawaida au hara daladala.
Unafiki kazi!!
 
Wacha uvivu wa kusoma na kutafakari mambo magumu, soma bandiko na ukipe kichwa chako muda wa kufikiria badala ya kurukia Kama kusoma Huwezi hata picha huoni??


nini sasa au kueka colours kunakuchanganya,kuwa straight hii sio forum ya love au arts 😡




....JA.........LIVE....!!!!!!

....CC...

...Kamanda Msigwa, .... CITES...WWF ,....Tembo wote sub Sahara.. AWF , Flora and Fauna International, Natural conservancy , IUCN , TANAPA , Tongwe Trust, Jane Goodall, kamati za mazingira vijiji ,Frankfurt zoological society and lastly..... Mungu aliye juu....!!!!!!!!!
 
Soma bandiko lako na Ufanye editing err kibao. Sasa unamfananisha slaa na hao vichwa panzi? Slaa apande daladala ili mu mmwakyembe sio? Kwani we hujui slaa ndio prezda wetu? Ebo wacha unafiki


kiu usipende kiga misemo ambayo hata maana yake halisi haileti maana kulingNa na mazingira.

Mi watu kama wewe mngelalamika sana wangeenda Kigom na mashangingi au ndege, alimradi mpate kitucha kulaumu tu.

Sasa leek bandika picha ya kamati kuu ya chama chako wakipanda treni au basi kuelekea M4C!

Halafu tuonyeshe ni lini Dr Slas kapansa usafiri wa kawaida au hara daladala.
Unafiki kazi!!
 
Swali kwako Nape

Should guys wear bead necklaces? that kind of necklace is worn mainly by homosexual men!
au na wewe ndo hivyo
 
Michuzi: Kinana na sekretarieti yote ya ccm waenda kigoma kwa tren

safi sana hii iendelee, ni mabasi na treni kwenda mikoani...sasa hatua ya pili iwe ni kuyapiga mnada yale mashangingi pesa iwekwe kwenye maendeleo, wanaokaa mijini watumie Rav 4 second hand, zinatosha kabisa kwa safari za hapa mjini.
 
hivi jamani mnajua kwa nn walipanda tren??? barabara ya morogoro ilikwa haipitiki siku hiyo na ilikuwa ni lazima waende Dom so they had no other choice
 
Soma bandiko lako na Ufanye editing err kibao. Sasa unamfananisha slaa na hao vichwa panzi? Slaa apande daladala ili mu mmwakyembe sio? Kwani we hujui slaa ndio prezda wetu? Ebo wacha unafiki
Mkuu hiyo posti nimebandika on-the-move, halafu nani ammwakyembe Dr Slaa, Shonza saizi yake!
 
Nipo skeptical. kwa nini sekretarieti ya CCM wameamua kutumia usafiri wa trein?
Je ni kwa sababu wanaogopa Ndege MBOVU za ATC isije ikawamaliza wote (CCM)
au walitaka kuonyesha watanzania wapo nao pamoja katika madhila ya usafiri hasa wana Kigoma
au wanataka huruma ya wananchi baada ya kutuhumiwa kwa muda kwamba mikataba inayoingiwa na serikali yake haiweki mbele masilai ya wananchi. maanake akina Kinana pesa si tatizo.
 
Nipo skeptical. kwa nini sekretarieti ya CCM wameamua kutumia usafiri wa trein?
Je ni kwa sababu wanaogopa Ndege MBOVU za TTCL isije ikawamaliza wote (CCM)
au walitaka kuonyesha watanzania wapo nao pamoja katika madhila ya usafiri hasa wana Kigoma
au wanataka huruma ya wananchi baada ya kutuhumiwa kwa muda kwamba mikataba inayoingiwa na serikali yake haiweki mbele masilai ya wananchi. maanake akina Kinana pesa si tatizo.

cheap popularity vs huruma ya wananchi.kinana tembo wetu unawamaliza bado unaendelea kutuenjoy?
 
Hawa waongo wakubwa kwa mtu wa Kigoma kusafiri kwenda Dar kwa treni huwa tunamshukuru Mungu ni anasa hiyoo kwani treni yenyewe ina mabehewa matatu tiketi zinakatwa kwa 5% tu ya abiria hlf wao wanajifanya kupanda treni hiyohiyo na kutumalizia nafasi. Shida ya kigoma ni usafiri hakuna cha ndege, meli, treni wala barabara.
Ningewaona wa maana kama wangepanda basi la Adventure ama Saratoga wakala vumbi la Kakonko au watekwe na Majambazi Rusahunga ndio waseme wameenda kgm.
 
Wamepanda gari moshi,wamepiga marufuku kuitana waheshimiwa ili waonekana wako sawa na wananchi.kumbe ni janja ya nyani kula hindi bichi.
 
kama wanaweza na ili tujue kuwa kweli wamefunia hebu waende Mtwara
 
Back
Top Bottom