Huu ni usafiri mpya wa viongozi wa CCM?

Huu ni usafiri mpya wa viongozi wa CCM?

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Posts
4,019
Reaction score
2,932
Michuzi: Kinana na sekretarieti yote ya ccm waenda kigoma kwa treni

Kinana on train.jpg
 
Si mchezo kinana na timu yake wakiangalia jinsi serikali ya chama chao ilivyotekeleza ilani ya uchaguzi
 
Mkuu,

Hawana jipya wanatafuta 'cheap popularity'. Hata hilo behewa walilopanda wao ni maalum, ukitazama mabehewa mengine ya treni hiyo hiyo utaona tofauti kubwa sana. Wangekuwa wana mioyo safi wangejichanganya na abiria wengine hata kama ni daraja la kwanza lakini wamejichagulia behewa lao peke yao! La kuvunda halina ubani. Nawapa pole sana wote watakaodanganyika kwa hili!
 
Na hili vuguvugu la mabadiliko na migomo,nyie endeleeni kutembea kwa makundi tu.Tutawakamata wote kwa pamoja na 'kuwatafuna' kama njugu mawe.Yaone kwanza yalivyo maneneee,yameshiba rushwa na ufisadi.
 

UH HAMJUI KIGOMA NDEGE Nuksi kila IENDAYO HUKO hairudi Salama - VIOO VINAPASUKA... Sasa Kwa VIONGOZI Usafiri wa Starehe uliobaki ni TRENI... wangeturuhusu KUANGALIA HILO BEHEWA walilokaa... kama ni la Wananchi wa kAWAIDA...

Wanatuokota TUUU
 
Hahahaaaa KINANA anatisha,Dj Ravalomanana wa Bongo pamoja na Genge lake la Ukoo wamelowa Nyang'anyang'a,Ukienda mbele Komred Kinana,Ukigeuka kulia komred Nape,Kushoto Komred Mangula bila ya kumsahau Kiungo mchezeshaji Komred Mwigulu Lameck Nchemba Mwarobaini wa mateja wa Kinondoni Manyanya yaan Kikosi cha Mafundi wa Siasa tupu! natamani 2015 ifike wale waloshonesha Suti za kuapishiwa Ziozee kwa Mafundi, Kidumu chama cha Mapinduzi,Kidumu chama Tawala, Idumu Siasa ya Ujamaa na Kujitegemea Lidumu Azimio la Zanzibar lililozaa Vyama vingi!
 
  • Thanks
Reactions: pd2
Tuna tatizo na thinking ya viongozi wetu. Busara ya kawaida kabisa ingewafanya hawa viongozi kukaa chini na kutafuta njia bura ya kutatua migogoro inayopamba moto sasa hivi nchini, hasa Mtwara. Lakini wameona wapande Treni na kwenda kusheherekea Kigoma!

Given hali halisi, massive unemployment, inflation, deni la taifa, wizi wa rasimali, njaa (zaidi ya Wilaya 20 zinakabiliwa na uhaba wa chakula), uhusioano mbaya kati ya Jeshi la polisi na rai, kuna haja kweli ya kusheherekea? Nadhani wakati mwingine CCM wanajitafutia kesi kwa kutofikiri sawasawa. Hata ndani ya familia, kama mambo hayaendi vizuri sherehe huwa zinaachwa pembeni.

Na jambo linalonishangaza ni ushiriki wa Dr Asha Rose Migiro kwenye haya mambo ya hovyo licha ya exposure aliyopata! Sasa hivi ni kama Tanzania iko kwenye auto-pilot. Kila kona wananchi wana hasira. CCM wanaona jambo la muhimu ni kusheherekea?
 
Wao kupanda treni haisaidii kitu!Tunataka haya makontena yanayopita morogoro rd nayo yapande treni,foleni ipungue!Nawakitoka huko wapande yakwenda Tanga na Moshi!
 
Sala, maombi, na vilio vya watanzania wanaoipenda nchi yao zinazidi kuwachanganya viongozi wa CCM. Kwa sasa wanakimbizana kama mbuzi mwitu mbele ya taa za gari usiku. Kweli ni aibu!
 
Namwona mwanaharamu nae anadandia treni

Ndugu hivyo wewe huna hata aibu, sijui unamuabudu mungu gani, HIvyo nyinyi kumtukana alivyozaliwa Nape. kunamifaidisha nini kisiasa. MnAuye ni mtoto aliyezaliwa BILA MATAKWA YAKE, kama amezaliwa njee ya ndoa, jee yeye kafanya kosa gani. Pia ningependa kuuliza kama ulisoma ile repoti iliyotoka hivi karibuni kuhusu DNA test, ambazo zinasema kuwa asili mia nyingi ya watoto WAKI TANZANIA hawakuzaliwa na baba wanaowalea au waliowaleya, JEE WEWE UMEHAKIKISHA KAMAWEWE NA NDUGU ZAKO NI WATOTO HALALI WA BABAYENU. NA PIA MBONA MNAMTETEA NA KUMTUKUZA DR SLAA, AMBAYE NI MZINIFU, NA AMEZAA WATOTO WA HARAMU NJEE YA NDOA, MBONA HAO WATOTO WA SLAA HAMUWATUKANI. MNAFIKI WEWE
 
Wanaharibu wao wenyewe halafu wakitengeneza wanataka wasifiwe, ujinga na uzuzu gani huuu jamani!!???
 
Back
Top Bottom