Huu ni udini au ushirikina? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni udini au ushirikina?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngekewa, Aug 23, 2010.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa vyombo vya habari, wakati Rais Kikwete alipoanguka kwenye uzinduzi wa kampeni pale Jangwani, Mchungaji Rwakatare alifanya maombi na wafuasi wake. Kufanya maombi ni sawa lakini hili la kuhusanisha kuanguka na mapepo ya maadui ni maagizo ya dini au ni kuendekeza ushirikina?
     
  2. fide1975

    fide1975 Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 21, 2007
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Swala la maombi wakati mtu ana matatizo ya kiafya (medical) ni kiini maacho. Na iwapo mtu akipata nafuu baada ya kuwa attended na madaktari wake, Watu wafanyao maombi uchukua credit. Mtu kama ana matatizo ya kiafya uenda hospitali na uambatana na dactari siyo mchungaji au sheikh....kama maombi hutibu magonjwa, basi tuinvest kwenye makanisa na misikiti na siyo madactar na hospialini. Je mama Lwakatare akipata ugonjwa wa moyo( siombei Itokee) atakimbilia kanisani au ataenda kutibiwa nje...Tuwe wakweli na tuachane na usanii
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Si udini wala ushirikina ni u-stupidity
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    aaaagh...Lwakatare she is just the Margaret Wanjiru of Tanzania eating from the stupid heads of hunger stricken stomachs Tanzanians
     
  5. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    hehehe
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Na kigagula wenu Sheikh Yahaya je?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,280
    Likes Received: 22,796
    Trophy Points: 280
    Miafrika bana.....
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,991
    Likes Received: 3,541
    Trophy Points: 280
    Miafrika Bana Ndivyo ilivyo tutakwenda hivyo hivyo na imani mbovu kuanguka kwa Mtu kuna Uhusiano gani na Ushirikina? mimi nahisi Mzee J.Kikwete alikuwa Amefunga sasa Saumu ilimlevya kidogo ndio maan alianguka na kusema kuwa (Amefuturu) kwa kuanguka chini.

    Raisi Kikwete alipoanguka Jukwaani Jangwani



     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    asisingizie swaumu...............tanzania nzima anafunga peke yake? mbona hatujasikia watu wengine kuanguka kisa swaumu?

    usikute pengine hata hakufunga!
     
  10. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,522
    Likes Received: 3,787
    Trophy Points: 280
    watu ni wagumu kuelewa dadangu,

    mimi nashindwa kuelewa ni kwa nini hawa viongozi wanakuwa kama Malaika!, yaani hawaumwi hawa?, ugonjwa unakuwa siri kama nini sijuhi, hakuna kwa swaumu wala mapepo, JK ni Mgonjwa period
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,457
    Likes Received: 3,342
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa maana kila wakati anadondoka, kama ni mgonjwa watueleze sio kusingizia swaumu, sijui uchovu au usharikina!
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,922
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    hatuna rais..........ana afya mbovu....afya ya mgogoro....hafai kuwa rais.....huwezi kuwa na rais anaanguka hovyo na kila wakati...
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Hee wajameni hapa hakuna udini wala ushirikina Afya mgogoro hapo tusitafute sababu wala visingizio. Tulisema mnachagua mtu mgonjwa hamkuelewa haya sasa anaumbuka mbele za watu oh CHADEMA bado hawajakomaa haya aibu yenu hiyo CCM. Tafuteni watu wazima wakuweza kuhimili vishindo. Mgonjwa huyo wala hakuna cha ushirikina wala udini hapa tuwe wawazi tu
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ..jamaa haka katabia kake ka kuanguka anguka atasababisha anapokuwa kwenye ziara nje nchi wenyeji wawe wanajiandaa na ambulance kabisa wakijua anaweza kula mweleka muda wowote. Huenda vinyamkela vya kwao vinamchanganya dogo anapagawa!!!:confused2::glasses-nerdy::confused2:
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahaaaa mkuuu,
    lwakatare anayeomba Mungu hapana, ila shekhe yahya na majini yes, unajua mimi nina mashaka sana na ninyi,
    all most wasoma nyota, waingiao kwenye majumba ya alama ya mwezi na nyota nyie ni washirikina watupu
    baya ni lipi kuomba Mungu juu ya ubaya? ama kusoma nyota kuhusianisha na majini?
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    huwezi kusimulia ukali wa gongo ikiwa hujawahi kuinywa, sasa wewe huo ni mtazamo wako, wako watu wanshindwa kutibiwa na madaktari na wanapone chechi, hicho ulichoogea hapo ndiyo mwisho wa ufahamu wako juu ya maombi yanasaidiaje, so don be ler that, try to show off what you know, and hide what you don know
     
  17. Mentee

    Mentee Senior Member

    #17
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 140
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Laiti kama Rwakatare angejua tunajua siri yake na Kanisa lake, Wallah! asingeanza kujipendekeza kirahisi. Nani hajui kwamba ni yeye aliyefanya hivyo?
     
  18. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Binadamu ni roho na mwili. Matatizo ya kimwili yanatkiwa kuelekezwa kwa madaktari na matatizo ya kiroho hupaswa kupelekwa kwa viongozi wa dini. Tatizo la kwanza ni mgonjwa au wahudumu wake wasipotofautisha kati ya mahitaji hayo - yaani ujinga. La pili ni baadhi ya wanaotakiwa kuwa viongozi wa dini kuutumia ujinga wa watu kujineemesha.
     
  19. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    yale yale viwete wanatembea lkni ukimwambia aende muhimbili akawafanye watembee atakuambia mpaka uamini .Je mbona yesu aliwaombea wasio n amani akapona?

    Tukiendekeza sana haya mambo ya mashekhe na wachungaji feki kamwe hatuwezi kuendelea
     
  20. M

    Mkandara Verified User

    #20
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,433
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kwa kila tukio lolote lile maombi yetu huenda kwa Mola iwe hata ni kupambana na ushirikina.
     
Loading...