Huu ni ubakaji laivu..!!


mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,425
Likes
1,283
Points
280
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,425 1,283 280
kuku wa kisasa huyo
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Huyu Mbwa atakuwa MTUSI au Mu-Ethiopia. Kwa Arusha nafikiri na Wamasaai wanabakana hivi.

Ila hii ya Mnyama Vs Ndege, sijawahi kuona maana badala ya kumtoa pangoni mtu, inamuingiza akasulubiwe.

Sasa huyu kuku na yeye kujipitisha mbele ya Wanamume wanataka nini?
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,625
Likes
1,150
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,625 1,150 280
hahahaha kweli hii kali...alafu ata wadada siku ya kwanza wanajidai wanaringa ukiwapeleka guest tuu unawafanyia hivyo utaona anavyokukatikia mauno
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Mmh, wenye akili ya aina hiyo ni binadamu tu. Wanyama bado hawajafikia kuwa civilized kiasi hicho cha kuparamia hata specie zisizowahusu. Ni binadamu tu ndo tunamsikia mara kabaka mbuzi, mara nguruwe, mara kuku, mara wanaume wanageukiana wao kwa wao. Wanyama hawajafikia bado kuwa machizi kiasi hiki. Nafikiri hii inayoonyeshwa hapa imetengenezwa tu.
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 27 145
Alijipitisha kwanini huku akijuwa kipo kidume? Naona kama kamtega!
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,255
Likes
771
Points
280
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,255 771 280
Ha hahaaaa...,LOL!
Haka kajibwa katakuwakamejifunza tokakwa anayemmiliki!!
Kijibwa cha kisasa hicho wenyewe wazungu wanaviita pets.., vinajifunza toka kwa wanaowamiliki maana 24 hrs viko close na mmiliki! Iwe Jikoni, sebuleni na hata kitandani!!
Hapo kazi ipo! Hakawezi hata kutofautisha.., kila kinachokatiza mbele yake.., kinaparamia !!
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
mbona mwenyewe kaingia geto jamani nani kabakwa hapo/
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Hahahaa,ngoja mwanao aje avutwe hivyo siku moja. Na tena ije iwe Lamu maana huko wazazi wanachunga sana watoto wa Kiume na wa Kike wanazurula barabarani na hakuna Mwanaume wa kuwagusa. Lamu ndiyo wenyewe kwa USENGEnyaji!!!
hiyo ngono ya hiari hajabakwa mtu hapo
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,565
Likes
1,644
Points
280
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,565 1,644 280
ee mama kipumbu anyema anyema anyemaa mama loketo nayombombooooooooooooo.thank you dog
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,895