Huu ndio Utapeli wa "Prophet Bushiri" Anayemtishia Lowassa

Huu ndio Utapeli wa "Prophet Bushiri" Anayemtishia Lowassa

Huyo na hata GwaJ wote ni jamii moja tu. Wanatofautiana viwango na aina ya "maarifa" tu.
 
Ukimuona Pastor/Nabii anatabiri kifo kwa mtu yeyote ujuwe huyo tapeli, Hakuna ajuwae kifo chake itakuwaje utabiri kifo cha mwenzake?.😡
Isitoshe mkuu kwanini utabiri kifo cha mwenzio? Kwanini nastabiri chake kama kifo ni kizuri. Halafu unajisifiaje kuwa ulitabiri kifo cha mtu na huyo mtu kweli alikufa???? Unajisifia???? And you call yourself a man of God!!!! Naona shida kuitafuna hii. Anyway hizi ni sku za mwisho tunahitaji kujua kuwapambanua hawa so called watumishi wa Mungu. Solution ni moja tu. Test them by the word of God!!!! Je kuna mahali katika biblia Yesu alitabiri kifo cha mtu? Mafundisho ya Yesu yalijikita zaidi katika kumtii Mungu na upendo zaidi.
 
Wewe ulishawahi kumuona huyo mungu ? Au hukumtafuta bado..
mungu sijawahi kutamani kumtafuta ila Mungu kwa kweli nimeshuhudia uwepo wake kwangu na ninazidi kuuona. Amenibadilisha sana na hata watu wanaonifahamu wanamtukuza Mungu na wanakiri kuwa hakika mimi kuwa hivi nilivyo ni Mungu kanionekania.

Ndio maana Natamani wengine pia wapate neema ya kumjua Mungu wa kweli na wamtumikie kwa kuwa kusudi la sisi kuwepo hapa Duniani ni kutiisha, kumiliki na kutawala, na kuzidisha vitu vyote alivyoumba Mungu na uwezo huo ameuweka ndani yetu.

Ukishapata maarifa juu ya makusudi ya Mungu kukuweka hapa Duniani unafunguliwa macho then unaanza kuona yale ambayo sio kila mtu anaona na hapo ndio utamtukuza Mungu na kumtegemea yeye siku zote. Na huo ndio utaratibu wa Mungu kwamba ukishaelewa yeye anaachilia nguvu yake juu yako na unaona nuru na anakuletea udaidizi ws Roho wa Mungu.

Ukikosa maarifa haya ya Mungu ni rahisi sana shetani kukuchezea na kukutesa. Utafanya kazi kwa bidii, utapata fedha lakini unaweza usione zikikusaidia zaidi ya kuleta uharibifu na masumbufu na kukuondolea amani uliyo nayo.

Unaweza ukawa na kipato kizuri tu lakini usiweze kuwa hata na kitu cha kuhamisha kwenda kwa watoto wako au wajukuu na vitukuu kwa sababu huna usaidizi na huoni. Au ukawa na fedha ya kutosha ikaishia kwenye mambo yasiyo ya msingi lakini kwa mtazamo wako utaona ni ya maana, na hii inakuwa hivyo kwa kuwa fedha yako haina ulinzi na inakuzidi nguvu kwa kuwa huna mamlaka ya kuitiisha na kuimiliki.

Tusiishi kwa kupapasa na kubahatisha. Tumtafute Mungu kwa bidii katika Roho na kweli na kwa kumaamisha na tutaona uwepo wake na usaidizi. Pia tuwe na tabia ya kusoma neno la Mungu na tumsihi Roho Mtakatifu atufundishe kwa kuwa yeye ndiye mwalimu, kiongozi, msaidizi, na mkumbushaji, na anatuombea pia. Tumpe nafasi.

Mfalme Sulemani mwana wa Daudi alisema "Mpumbavu husema moyoni mwake hakuna Mungu".
 
Duniani hauishi vituko, waumini wanajaa tu kwenye hizo kumbi zao za vituko.
 
Ooops unijinga kama huu upande wa pili nako upo?? Yaan kwa wakata suruali..??
 
Yaani watu wana macho ya kuona hawaoni,masikio ya kusikia hawasikii. Pia usomapo Marko 7:7-9 Yesu anasema watu hao wanafundisha ya yaliyo maagizo ya wanadamu. Ukifika pale Arusha ukaenda pale SOMBETINI- MAKUTINI kwenye kanisa la huyu BUSHIRI ukute siku hiyo ni siku ya ibada, ndugu zangu ni aibu kwa sie wenye kujitambua kwani utashangaa kuona akina dada/akina mama walivyoovaa karibu kanisa lote wamevaa vimini tupu utaona kina sekunde,dakika wakivuta vinimi vishuke chini lakini havishuki kwa ufupi ule. Huwa nashangaa sana nikifika maeneo ya pale kula katika mghahawa ya Ustadh moja hivi wakija pale waumini wa BUSHIRI huwa wakija pale wanajisikia sana km wapo juu sana kumbe sie tusiokuwa nao huwa tunawachora sana wasivyojitambua karibia wote hata na wanaume nao pia wanavaa kata kei. Utasikia wakisema tuwahi kuingia ndani kabla ya papa kuja ndani tusije tukakosa baraka zake,Ohoo my God mbona tunazidi kutapeliwa na manabii wa uongo km hawa? Je hatujawahi kusoma Mathayi 24:24 kuhusu manabii/makristo wa uingo wa siku za mwisho? Pia hatukuwahi kumsikia Bwana Yesu akisema tusipapatikie ishara za miujiza za hawa manabii matapeli? Je ni nani aliyetuloga mpk tukawa vipofu tusone hayo yote???? Aibu aibu sana.
 
Back
Top Bottom