Huu ndio Utapeli wa "Prophet Bushiri" Anayemtishia Lowassa

Huu ndio Utapeli wa "Prophet Bushiri" Anayemtishia Lowassa

dah 2naelekea pabaya sana jaman kama 2napotezwa na wa2mishi wamungu ,2nadanganywa na wa2mishi wa mungu ni hatar kubwa mno kwe2 sisi wafuasi wa kuamn miujiza ya kiboya boya
 
Biblia Haisemi Watu wote walitokea kwa Adamu hapo Ndipo watu wanakosea. Jiulize Adamu na Hawa Walikuwa na Watoto wawili tu Abel na cain. Cain akamuua Abel. Akalaaniwa na Mungu akakimbilia Nchi ya watu wengine huko akaoa, Walikuwa ni Kina nani hao aliokimbilia kwao na Kuoa kwao?

Biblia inasema hapo Mwanzo Maji yalitulia juu ya Uso wa Nchi, Je ni Dunia nzima au ilikuwa ni Jangwa la. Ashariki ya kati. Kisayansi Arabian Desert ilikuwa ni Sehemu ya Bahari, kama kulitokea tetemeko likasababisha mwinuko kutoka majini sijui but hiyo ni fact.
Mimi Naamini Wazungu, Wachina Wahindi wekundu na Wahindi wa Asia etc na Pengine Waafrika walikuwepo Kabla ya Adamu! Kwani Mungu aliloleta gharika la Nuhu sababu ilikuwa nini? Sio wana wa Mungu au Uzao wa Adamu waliwaoa binti za watu? Kuna Mambo mengi Biblia haituambii lakini hainamaana Mungu hakuyaumba wala hayamhusu. Je kukiwa na sayari nyingine yenye watu? Ni Adamu aliwazaa?
Wayahudi walimkataa Yesu Kwa kupitia Mtume Paulo akaamua awaokoe Mataifa! Biblia Iko wazi Mataifa sio Uzao wa Adamu.
Huo ni Utafiti wangu Binafsi na Imani yangu lakini hata ningekaribishwa Katika Kanisa kutoa Mahubiri. Naongea ya Kawaida tu hayo nayaacha Moyoni!

ADAM and EVE are not the Origins of all Man, though I believe all man were established by God how when, I dont know! Dunia imekuwepo miaka mingi kabla ya Adamu na Watu na Viumbe vingine wamekuwepo miaka mingi kabla ya Adam!

Unajua ili mjadala wowote wa watu wenye akili uwe na maana lazima usimamie kwenye mada,
Mimi nili kupinga uliposema Adam na Eva walikuwa wazungu/weupe, nikasema hakuna mahali kwenye Biblia palipoanndikwa kwamba walikuwa weupe, wewe uliyatoa wapi?
 
Ngano na magugu lazima vimee pamoja...umefikia wakati wakuvuna tutajua tuu, ngano ni ipi magugu ni yepi.....
 
Back
Top Bottom