Huu Mtindo mpya ama vipi?

Mother Confessor

JF-Expert Member
Jan 7, 2016
17,121
2,000
Nowadays mambo yamebadilika,watu wanaoonekana wana akili timamu wanafanya mambo tofauti na ya ajabu kushinda "wehu"...imekuwa viceversa wendawazimu wanajistiri wanaoonekana wazima wanatembea uchi..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom