Huu mtaa uko nchi gani....????

Clueless14

JF-Expert Member
Aug 27, 2014
2,956
2,000
uyu jamaa ana umri mkubwa sana lakini nikimwangalia akiwa anatangaza huwa nahisi anajiona 18 years, huwezi amini ana mtoto form six au university. sijui limbukeni au nini, akiduna na kulembua BBC swahili huwa nabadilisha chanel faster kwasababu naona anakera.
Anaitwa nani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom