Huu Msafara wa Rais Magufuli sijawahi uona

Huu Msafara wa Rais Magufuli sijawahi uona

Kazi yenu ni kusifia tu wala hamna jipya

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi mkuu, katika hali ya kawaida msafara wa Rais wa Tanzania unaweza kutisha dunia nzima?? Mleta mada amefikiaje hilo hitimisho. Ushahidi wa hilo hitimisho ni upi?? Unless na wewe unaakili kama za mleta mada utaona post yake ipo sahihi.
 
Rais wa wanyonge!
Screenshot_20200303-141241-picsay.jpeg
 
Leo Msafara wa Rais wa wanyonge anayejali kodi za wananchi sijapata uona tangu nizaliwe na Nchi nilizowahi tembelea.

Nimehesabu Magari yamefika 53.
Zote ni V8.

Noma sana.

Acha uongo wewe
 
Kila kitu kina maana yake hizo gari zinazokuwa na dereva peke yake kuna sababu ya msingi kufanya hivyo gari zinazobeba walinzi au lile linalombeba mheshimiwa lolote linaweza kutokea, gari nyingine zimebeba silaha na mitambo n.k

Sent using Jamii Forums mobile app

Kuna kitisho gani cha kuwa na magari mengi hivyo, kama sio matumizi mabaya tu ya madaraka?
 
Leo Msafara wa Rais wa wanyonge anayejali kodi za wananchi sijapata uona tangu nizaliwe na Nchi nilizowahi tembelea.

Nimehesabu Magari yamefika 53.
Zote ni V8.

Noma sana.
umesahau mzee hzo ni V8 zle nyeusi tu..bado kuna zile v8 nyeupe,kuna ile gar ndogo nyeupe(benzi),kuna zle land cruiser station wagon,kuna zle ambulance mbili (ile nyeusiii tiii na ile nyeupe)

Bado kuna ile V8 ilikuwa na plate No private T...DEL

nikifikiria engine za V8 na zle cruiser zinavyobwiya mafuta kiukweli naona kabisa;
》KODI za wananchi znatumika vema kabisaaa
》Serikali inabana sana matumizi yaani sana mana kwa ile idadi ya V8 akili kumkichwa
》Kwa mtu wa nje ya nchi asie ijua tz afu akatazama huu msafara kwny media,,,,huwez mwambia hii nchi ina shda ya maji na barabara ...hawez kukuamini

PIA;;
inaonesha mheshmiwa hana imani kabisa na akina MUSHI (wachagga) mana kuna mmama kalalamika kudhurumiwa huko vikoba na m.kiti ambaye jna lake n mushi ndo kasepa na hzo pesa

HAKIKA HII NCHI NI TAJIRIII.
KUNJA NGUMI[emoji110],JIPIGE KIFUA SEMA SISI NI NCHI TAJIRI.[emoji28]


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom