Huu Hapa Ufisadi Mwingine wa NSSF ya Ramadhani Dau

Huu Hapa Ufisadi Mwingine wa NSSF ya Ramadhani Dau

Toosweet

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2012
Posts
2,140
Reaction score
1,983
Umuofia Kwenu,

Kampuni ya mfanyakazi wa Ofisi ya Spika iitwayo Yakubu and Associate Chamber, imeingia mkataba wa Dola za Marekani $ 946,500(zaidi ya Tsh2.8 bilioni) na NSSF. Mfuko huo umeipa Yakub and Associate Chambers kazi ya kutoa ushauri kwa ajili ya ununuzi wa kampuni ya Pan Africa Energy Limited(PAEL).
Kwa mujibu wa ripoti ya CAG iliyowasilishwa kwa Rais Magufuli tatehe 27 Machi 2017,kampuni ya PAEL ilipewa kazi na NSSF wakati haikuwa na sifa zilizotajwa katika tangazo la zabuni.

Miongoni kwa sifa zilizotajwa na CAG na ambazo kampuni ya Yakubu Associate Chamber haikuwa nazo ni pamoja na kutokuwa na uzoefu wa kutosha katika kazi za ushauri.

Kampuni hiyo pia haikuweka dhamana ya mali isiyohamishika kama zabuni inavyotaka na haikuwa na leseni ya kufanya biashara.

Ofisi ya CAG imempelekea Rais Magufuli taarifa za ukiukaji huo wa utaratibu katika barua yenye Numb Na. FA27/249/01/2015/2016/42/01/ ambamo aliweka pia taarifa ya. ukaguzi wa mashirika ya umma kwa mwaka wa fedha 2015/2016.Mkataba kati ya NSSF na Yakub ulifungwa tarehe 12 Februari, 2016.NSSF inakabiliwa pia na tuhuma za ufisadi ilipoingia mkataba na kampuni ya Azimio Housing Estate iliyoiuzia NSSF ardhi ambayo iligharimu Tsh 800 milioni kwa kila ekari.

Source: MWANAHALISI Julai 3,2017
 
Magufuri tunyooshe tu baba hakuna namna. Nashukuru ile network ya wapiga hela umeivunja maana kulikua na mtandao wa kupiga hela nchi hii ambapo kama hukua nao hela utazisikia redioni.
 
Umuofia Kwenu,
Kampuni ya mfanyakazi wa Ofisi ya Spika iitwayo Yakubu and Associate Chamber, imeingia mkataba wa Dola za Marekani $ 946,500(zaidi ya Tsh2.8 bilioni) na NSSF. Mfuko huo umeipa Yakub and Associate Chambers kazi ya kutoa ushauri kwa ajili ya ununuzi wa kampuni ya Pan Africa Energy Limited(PAEL).
Kwa mujibu wa ripoti ya CAG iliyowasilishwa kwa Rais Magufuli tatehe 27 Machi 2017,kampuni ya PAEL ilipewa kazi na NSSF wakati haikuwa na sifa zilizotajwa katika tangazo la zabunl.
Miongoni kwa sifa zilizotajwa na CAG na ambazo kampuni ya Yakubu Associate Chamber haikuwa nazo ni pamoja na kutokuwa na uzoefu wa kutosha katika kazi za ushauri. Kampuni hiyo pia haikuweka dhamana ya mali isiyohamishika kama zabuni inavyotaka na haikuwa na leseni ya kufanya biashara.
Ofisi ya CAG imempelekea Rais Magufuli taarifa za ukiukaji huo wa utaratibu katika barua yenye Numb Na. FA27/249/01/2015/2016/42/01/ ambamo aliweka pia taarifa ya. ukaguzi wa mashirika ya umma kwa mwaka wa fedha 2015/2016.Mkataba kati ya NSSF na Yakub ulifungwa tarehe 12 Februari, 2016.NSSF inakabiliwa pia na tuhuma za ufisadi ilipoingia mkataba na kampuni ya Azimio Housing Estate iliyoiuzia NSSF ardhi ambayo iligharimu Tsh 800 milioni kwa kila ekari.

Source:MWANAHALISI Julai 3,2017
Manunuzi ya pangaboi yalifuata taratibu?
Uuzwaji wa nyumba za umma ulifuata taratibu?
Ununuzi wa kivuko cha bagamoyo to dar ulifuata taratibu?
Ujenzi wa ndege chato ulifuata taratibu?
Pesa za muungano kujenga barabara alizingatia vigezo?
 
Walahi majizi yarundikane tu kule Keko na Segerea. Ifikie hatua watu waone Mali ya umma ni kaa la Moto. Umetumia ujana wako wote kuiba halafu unaenda kuzeekea jela kama mzee Ruge. What a shame
 
Watu wamefaidi kweli!
Acha tu babu, yaani walikuwa wanajichotea kama hawana akili nzuri, ila kama wanabodi wengi wasemavyo humu, malipo ni hapa hapa TZ! Subiri uone cha moto kwao...
 
Manunuzi ya pangaboi yalifuata taratibu?
Uuzwaji wa nyumba za umma ulifuata taratibu?
Ununuzi wa kivuko cha bagamoyo to dar ulifuata taratibu?
Ujenzi wa ndege chato ulifuata taratibu?
Pesa za muungano kujenga barabara alizingatia vigezo?
Pesa za Muungano! tutakula Muungano?
 
Umuofia Kwenu,

Kampuni ya mfanyakazi wa Ofisi ya Spika iitwayo Yakubu and Associate Chamber, imeingia mkataba wa Dola za Marekani $ 946,500(zaidi ya Tsh2.8 bilioni) na NSSF. Mfuko huo umeipa Yakub and Associate Chambers kazi ya kutoa ushauri kwa ajili ya ununuzi wa kampuni ya Pan Africa Energy Limited(PAEL).
Kwa mujibu wa ripoti ya CAG iliyowasilishwa kwa Rais Magufuli tatehe 27 Machi 2017,kampuni ya PAEL ilipewa kazi na NSSF wakati haikuwa na sifa zilizotajwa katika tangazo la zabuni.

Miongoni kwa sifa zilizotajwa na CAG na ambazo kampuni ya Yakubu Associate Chamber haikuwa nazo ni pamoja na kutokuwa na uzoefu wa kutosha katika kazi za ushauri.

Kampuni hiyo pia haikuweka dhamana ya mali isiyohamishika kama zabuni inavyotaka na haikuwa na leseni ya kufanya biashara.

Ofisi ya CAG imempelekea Rais Magufuli taarifa za ukiukaji huo wa utaratibu katika barua yenye Numb Na. FA27/249/01/2015/2016/42/01/ ambamo aliweka pia taarifa ya. ukaguzi wa mashirika ya umma kwa mwaka wa fedha 2015/2016.Mkataba kati ya NSSF na Yakub ulifungwa tarehe 12 Februari, 2016.NSSF inakabiliwa pia na tuhuma za ufisadi ilipoingia mkataba na kampuni ya Azimio Housing Estate iliyoiuzia NSSF ardhi ambayo iligharimu Tsh 800 milioni kwa kila ekari.

Source: MWANAHALISI Julai 3,2017
Mwanahalisi msitutoneshe na habari za the former NSSF Emperor, Ramadhan Dau, wengine tulishamsahau
 
Dau Yuko anakula pipi nje sahv!

Ova
 
Manunuzi ya pangaboi yalifuata taratibu?
Uuzwaji wa nyumba za umma ulifuata taratibu?
Ununuzi wa kivuko cha bagamoyo to dar ulifuata taratibu?
Ujenzi wa ndege chato ulifuata taratibu?
Pesa za muungano kujenga barabara alizingatia vigezo?
Ni kweli mkuu, hayo pia hayakufuata utaratibu lakini nani amfunge paka kengele?
 
Mimi ninakuwa nawaza tu kwa ujinga wangu. Kwa nini pasiwe na sheria inayompa mtu uhuru wa kuchagua either, awekewe pesa kwenye mifuko hii ya walaji(ya kijamii) au ujiwekee mwenyewe kwenye kibubu chako
 
Kwa hiyof mlikuwa mnaiga uozo(kwahisia zenu) kuendesha Mfuko wa fedha za wachangiaji wa Mfuko
Manunuzi ya pangaboi yalifuata taratibu?
Uuzwaji wa nyumba za umma ulifuata taratibu?
Ununuzi wa kivuko cha bagamoyo to dar ulifuata taratibu?
Ujenzi wa ndege chato ulifuata taratibu?
Pesa za muungano kujenga barabara alizingatia vigezo?
 
Roho ilikuwa inaniuma kwa uzalendo ila chanzo cha habari kimenifanya nirelax kwa kuwa wanapika sn habari hawa na mifano inafahamika.
 
Back
Top Bottom