Hussein Bashe na kundi kubwa la Team Lowassa kuingia CHADEMA rasmi

Hussein Bashe na kundi kubwa la Team Lowassa kuingia CHADEMA rasmi

Waziri mkuu pinda atalia sana,namunea huruma sana leo usiku kucha ni kulia tu
 
Baada ya kukamilika kikao cha Kamati Kuu ndani ya saa 72 kuanzia sasa wafuatao watakabidhiwa kadi:-

1. GOODLUCK OLE MEDEYE (MB)

2. CHRISTOPHER OLE SENDEKA (MB)

3. EMMANUEL NCHIMBI (MB)

4. SOPHIA SIMBA (MB)

NB:-

Hawatagombea nafasi zozote, kura za maoni zimekamilika majimbo yote.

#CCM MTANYOOKA TU.
 
Nimekuwa kimya muda mfefu humu, hii ni kwa sababu tulikuwa tunaandaa mapokezi ya kiongozi wa hadhi ya juu kuwahi kuhamia upinzani ktk historia ya nchi yetu. Wapo wanaopiga propaganda kwamba Dr Slaa hajafurahishwa na ujio wa Lowassa tuwaache na tuwasamehe maana kula yao inategemea hicho wanachofanya. Dr hawezi chukia mavuno ya kazi ya mikono yake, amejenga chama kimbilio la wanyonge mpaka vigogo wa nchi hii.

Anyway, uzi wangu unataka kuwataarifu tu kwamba kazi ya mavuno ndo kwanza inaaza. Wiki hii tunatarajia kupokea mawziri watatu na waliokuwa wakuu wa mikoa watatu,hapo hatujagusia wabunge na madiwani na wanachama kwa maelfu.
 
Tuko pamoja sana Mkuu

Lazima Mama Tanzania azaliwe upya. Wataomba poo safari hii haya maCCM
 
Nice Move,ni muda wa Wazalendo na wapinga dhulma kuungana na kushikamana kumfurusha mkoloni Mweusi-CCM na mahawara zake kwa maslahi mapana ya Taifa na vizazi vijavyo
 
Baada ya kukamilika kikao cha Kamati Kuu ndani ya saa 72 kuanzia sasa wafuatao watakabidhiwa kadi:-

1. GOODLUCK OLE MEDEYE (MB)

2. CHRISTOPHER OLE SENDEKA (MB)

3. EMMANUEL NCHIMBI (MB)

4. SOPHIA SIMBA (MB)

NB:-

Hawatagombea nafasi zozote, kura za maoni zimekamilika majimbo yote.

#CCM MTANYOOKA TU.
Yote yaleyale mabaki mtu kama sofia simba naye mtu sasa au huyo medeye ni sawa na debe tupu.
 
Ila kaeni mkijua hao mtakaowavuni na kuwakabidhi ubunge, mtasababisha hasira kwa waliosotea ubunge miaka yote huku wakipigwa mabomu.
Wavuneni ila wawe wanachama wa kawaida, vinginevyo workdone =0.
 
Baada ya kukamilika kikao cha Kamati Kuu ndani ya saa 72 kuanzia sasa wafuatao watakabidhiwa kadi:-

1. GOODLUCK OLE MEDEYE (MB)

2. CHRISTOPHER OLE SENDEKA (MB)

3. EMMANUEL NCHIMBI (MB)

4. SOPHIA SIMBA (MB)

NB:-

Hawatagombea nafasi zozote, kura za maoni zimekamilika majimbo yote.

#CCM MTANYOOKA TU.

Hapo kuna mwanasiasa wa maana mmoja tu, OLE SENDEKA ambaye sitarajii kama anaweza kufanya hayo.Hao wengine hawana impact yoyote.

Bila shaka umewasahau pia Andrew Chenge, Karamagi na Rostam Azizi.

Kinachoundwa sasa ni muungano wa Chadema na mafisadi wasiotakiwa CCM
 
uwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Htareeeee HADI kimetokeaa Kitu KUPATWA KWA UMEME na KUPATWA KWA RADIO
 
Baada ya kukamilika kikao cha Kamati Kuu ndani ya saa 72 kuanzia sasa wafuatao watakabidhiwa kadi:-

1. GOODLUCK OLE MEDEYE (MB)

2. CHRISTOPHER OLE SENDEKA (MB)

3. EMMANUEL NCHIMBI (MB)

4. SOPHIA SIMBA (MB)

NB:-

Hawatagombea nafasi zozote, kura za maoni zimekamilika majimbo yote.

#CCM MTANYOOKA TU.

Sophia Simba ni bunge wa jimbo gani?
 
Back
Top Bottom