Hussein Bashe na kundi kubwa la Team Lowassa kuingia CHADEMA rasmi

Hussein Bashe na kundi kubwa la Team Lowassa kuingia CHADEMA rasmi

Bashe akitaka afanye haraka kwasababu jimbo la nzega mjini wamempa mtu mwingine baada ya kigwangala kwenda kijijini na selelii pale mjini ccm wanaye mtu wao wanataka kumuweka ambaye sio bashe. hivyo akifanya mchezo hatapata ubunge. ahame haraka na ninavyosikia nzega wanampenda sana hivyo tutavuna kura zote pale ziende chadema.

Raisi wa Nzega yule
 
chadema ni chama chenye kuamini utumishi uliotukuka na sio kungangania vyeo,

sote hakuna hasiye jua mchango wa dr slaa na freeman mbowe, katika kujenga hiki chama,tena hakuna watu waliopigwa mabomu na kudhalilishwa kama hawa,

lakini wote kwa kutambua kiu ya watanzania juu ya kutaka mabadiliko, na jinsi MH LOWASSA anavyo kubalika na watanzania walio wengi,

hawa kuona busara kutokum karibisha MH LOWASSA wakiamini pamoja tutashinda,

na wana chadema sote tunaamini katika umoja ndio maana (UKAWA) imezaliwa,

tuache majungu na umbea umbea, LOWASSA ndiye RAiS wa 5 anasubiri kuapishwa,

Ukweli kabisa umesema kamanda.. tuna imani na viongozi wa UKAWA na lowasa ndyo atakaewavusha watz nchi ya ahadi
 
Taarifa za uhakika nilizozipata toka ndani ya team Lowassa pamoja na chanzo cha karibu na kijana wake mtiifu Bashe zinaeleza kuwa vijana hao wameamua kufanya maamuzi magumu Kama alofanya EL ya kuhama CCM na kuingia UKAWA kupitia CHADEMA....

let's wait and see..

Mhh mtasubiri sana mwaka huuu. Hawa wanajitambua sana sana na wameshakubaliana na maamuzi ya vikao vya chama chao. Naona unaota ndoto ya mchana
 
Ni wakati wa Bashe kula asali.walimtesa sana kijana wa watu,Muda umefika Bashe ujielewe usije ukajisahau ukaja pigwa vibaa hadharani
We jamaa vipi? Mbona unatiatia huruma humu? Au we mgeni? Ukiingia huku unatakiwa uwe na ngozi ngumu
 
Hivi hao wanao hama na EL huko Chadema watagombea nini wakati tayari kura za maoni zimefanyika...
 
Nimekuwa kimya muda mfefu humu, hii ni kwa sababu tulikuwa tunaandaa mapokezi ya kiongozi wa hadhi ya juu kuwahi kuhamia upinzani ktk historia ya nchi yetu. Wapo wanaopiga propaganda kwamba Dr Slaa hajafurahishwa na ujio wa Lowassa tuwaache na tuwasamehe maana kula yao inategemea hicho wanachofanya. Dr hawezi chukia mavuno ya kazi ya mikono yake, amejenga chama kimbilio la wanyonge mpaka vigogo wa nchi hii.

Anyway, uzi wangu unataka kuwataarifu tu kwamba kazi ya mavuno ndo kwanza inaaza. Wiki hii tunatarajia kupokea mawziri watatu na waliokuwa wakuu wa mikoa watatu,hapo hatujagusia wabunge na madiwani na wanachama kwa maelfu.

Asante sana mkuu wanafikiri slaa ni mwepesi kihivyo watajuta ccm na jumba lao bovu
 
NAPE naye nasikia anamfuaa Lowasa UKAWA! Mta mpokea?
 
Taarifa za uhakika nilizozipata toka ndani ya team Lowassa pamoja na chanzo cha karibu na kijana wake mtiifu Bashe zinaeleza kuwa vijana hao wameamua kufanya maamuzi magumu Kama alofanya EL ya kuhama CCM na kuingia UKAWA kupitia CHADEMA....

let's wait and see..

Maamuzi ya Lowasa sio magumu, alishakosa kwahiyo alichofanya nikutafuta njia nyingine, sio ameamua ila ilimpasa afanye hivyo
 
ahahaa....nimecheka sana
http://api.ning.com/files/
kpPDTkb*yUaLYUS6f4tl3-
cRZryPtpAF8RjnkR4Ut36gmgdEBN3g
UNS4f8lvrOUkWAoNSCXMx*DMTglGI1
4eSCvxNU3XjlOo/
ABSALOMKIBANDAAVAMIWA2.JPG?wid th=650[/
IMG]
 
Back
Top Bottom