Hukumu Kesi ya Mgomo wa Walimu: Mgomo ni batili

Hukumu Kesi ya Mgomo wa Walimu: Mgomo ni batili

Jamani nisaidieni .Kesi iko mahakamani inakuwaje JK jana kaingolea au yeye yuko juu ya sheria ?
 
Kesi itaahirishwa mpaka tarehe 4/4/2030 na hakuna kujadili suala hili kwa sababu liko mahakamani full stop.
 
Saa tisa bado hajaingia,au kuandika hukumu inakuwa mgogoro?
 
Kumekuwa na mabishano makali sana kati ya jaji anayesimamia kesi na Rais. Wakati jaji amemtaarifu Rais kuwa hukumu yake ni ya faida kwa walimu, JK, kama kawaida yake, amejaribu kumlazimisha jaji abadilishe hukumu ili iwaelemee walimu. Kinachofanyika kwa sasa ni kubadili hukumu kwenda kiingereza ili ionekane kuwa wao walimu hawajaelewa kitu.
 
Mimi sina mengi ila najifanyia hii hesabu
Bunge + mahakama + serikali=0
Naomba mnisahihishe kama nimekosea!

Kama lengo lako lilikuwa ku-illustrate kuwa katika vyombi hivo vitatu hakuna hata kimoja kilicho effective, basi umekosea. Ili upate 0 (zero) ina maana katika hivyo 3 lazima kimojawapo au viwili viko safi sana.

Hii hapa ndo yenyewe: bunge + mahakama + serikali = -[SUB]∞ [/SUB](i.e negative infinity)
 
Hitimisho la hukumu alifanya jana Mkwer.e kilishobaki ni jaji kufunikia kisanii kwa kutumia vipengele vya kisheria.

Rais wa Tz ni mjanjamjanja tu,anatawala kisanii. Zamani alikuwa anatumia vyombo vya habari baadaye akamuua kuteka bunge na jeshi sasa kaamua kuteka mahakama.

Ni maajabu makubwa kama serikali itashindwa, na watu wengi tutamsifu huyo jaji.
 
Jamani nisaidieni .Kesi iko mahakamani inakuwaje JK jana kaingolea au yeye yuko juu ya sheria ?

Ndugu, ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni. Kwa taarifa yako sheria za bongoland hutungwa wa ajili ya wabongo flani, sio applicable kwa kila mbongo.
 
kuna kila dalili ya kuwa mambo ni magumu kwelikweli, vyovyote itakavyokuwa haijawa rahisi kwa serikali, na hii ni dalili kuwa kuna siku sio nyingi serikali itashindwa kutumia hata mahakama kama inavyotaka na kupenda. serikali na watendaji wake wajifunze kushughulikia matatizo kwa wakati na kuacha kusubiri mahakama iwasaidie kupiga danadana masuala ya msingi,kama ulinzi, afya na elimu
ubaya ni kwamba sikio la kufa halisikii dawa ,silaha yetu sisi walimu ni kutoa elimu itakayomaliza matatizo ya uongozi wa kisiasa ambayo yanaonekana ndio tatizo ifikapo 2015 huu ni wito kwa walimu wote tufanye hivyo mijini na vijijini
 
mbona hukumu mi nimeipata toka jana, serikali imeshinda walimu wanatakiwa wafundishe na ratiba imebadilishwa vipindi vitaanza saa 12 asubuhi na kuisha saa 3usiku ili kufidia muda uliopotea walimu wapokuwa wamegoma.
 
mnapoteza muda wenu kusubiri hukumu wakati mkuu wa nchi ameshatoa hukumu, ameshawachana live sirikali haina hela za kuchezea kulipa posho ya 55% na 50%! ngoja mie nikalale kupoteza mawazo.
 
JK hakuongelea kesi, badala yake aliongelea mgomo wa walimu kwa ujumla wake.
Kwa kuongezea
Ni JK na serikali ndio pekee wanaoruhusiwa kuongelea mgomo wa walimu kwa ujumla wake, watu wengine wote ikiwemo wabunge hawaruhusiwi kwani watakuwa wanaingilia uhuru wa mahakama.
 
Back
Top Bottom