• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hukumu Kesi ya Mgomo wa Walimu: Mgomo ni batili

Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,834
Points
2,000
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,834 2,000
Je Mahakama inaweza kututhibitishia bila shaka yoyote kuwa kwa (hukumu ya) kuwaamuru walimu warudi kazini watafanya kazi kwa tija?

Kama hawawezi kuthibitisha hilo pasina shaka, je kwa nini tusiwapuuze kwa kukosa weledi?
 
K

Kimboko

Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
56
Points
0
K

Kimboko

Member
Joined Nov 16, 2010
56 0
Mbona yeye kaingilia swala lililoko mahakamani au yeye yuko juu ya sheria??!!

Makinda anazima hoja ya Uli.... mbona hakuzima hoja ya Mdhaifu wake jana.

Sawa tunakubali hawezi kulipa 100% mbona hajasema ana uwezo wa kulipa % ngapi?? Huyu jamaa tumchomoe ikulu kabla ya 2015 au mkitaka tuwe Imani kama chembe kama ya haradani tuhamishe Ikulu iende A Town muone kama hatujawa state house tunakunywa kahawa. Nyie Wabongo waoga sana, mko wengi alafu ujasiri sifuri AIBU!!!!
 
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,748
Points
1,225
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,748 1,225
Wadau tupeni updates.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
33,849
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
33,849 2,000
mnapoteza muda wenu kusubiri hukumu wakati mkuu wa nchi ameshatoa hukumu, ameshawachana live sirikali haina hela za kuchezea kulipa posho ya 55% na 50%! ngoja mie nikalale kupoteza mawazo.
umeona eeh...bora mkuu utafute viza ukafundishe botswana
 
K

Kiumbo

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
560
Points
0
K

Kiumbo

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
560 0
Jamani bado tu. Huyo jaji kabatilisha tu.
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Points
1,225
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 1,225
Labda alimaanisha 800pm
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,450
Points
2,000
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,450 2,000
hukumu haijasomwa tu hadi sasa saa 15:24 za kibongo
wamesemaje? hata hivo sitarajii walimu washinde kwani serikali itaumbuka.
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,558
Points
1,225
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,558 1,225
Ni saa 9 na dk 26. Kuna hukumu kweli?
 
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,748
Points
1,225
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,748 1,225
hukumu haijasomwa tu hadi sasa saa 15:24 za kibongo
wamesemaje? hata hivo sitarajii walimu washinde kwani serikali itaumbuka.
mkuu wakizingua wajue kabisa div 0 zitakua zaidi ya 90% next few years.
 
sembuli

sembuli

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
760
Points
225
sembuli

sembuli

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
760 225
mkuu hiyo hukumu ni ya masaa 6 nini? mbona hutupi updates
 
M

mamajack

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
1,157
Points
1,195
M

mamajack

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
1,157 1,195
Jamani hiyo hukumu imepotea????mboa sa tisa naushee?
 
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
1,065
Points
1,250
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
1,065 1,250
Time now is 3:32. Jaji kaingia mitini??
 
Mpui Lyazumbi

Mpui Lyazumbi

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,857
Points
1,250
Mpui Lyazumbi

Mpui Lyazumbi

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,857 1,250
There are currently 501 users browsing this thread. (127 members and 374 guests)

Waonee huruma hao users, wana mambo mengi ya kufanya. Updates Please!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mkaguzi

Mkaguzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
249
Points
170
Mkaguzi

Mkaguzi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
249 170
huyu jamaa mzushi alikua anataka aonekane nae kaanzisha hot thread
 
TWIZAMALLYA

TWIZAMALLYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
397
Points
170
TWIZAMALLYA

TWIZAMALLYA

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
397 170
Limeenda boya kusikiliza hiyo hukumu
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 0
Maajabu na kweli..hukumu ya kesi kubwa kama hii haijasomwa mpaka saa hizi??
 

Forum statistics

Threads 1,404,254
Members 531,540
Posts 34,448,808
Top