Hukumu Kesi ya Mgomo wa Walimu: Mgomo ni batili

Hukumu Kesi ya Mgomo wa Walimu: Mgomo ni batili

Nipe ripoti mbona muda ndiyo huu mkuu lete update
 
Mahakama imefurika sana watu tunamsubiri jaji bado hajaingia
 
jaji ameitwa ikulu tuvute subila akitoka ikulu atasoma hukumu
 
Duh nchi hii kwa uzembe. sasa huyo Jaji mpaka muda huu anasubiri nini?Au wanaopaswa kuleta hapa hizi wanafanya uzembe?
 
oyaa jitahidi basi utupe update tujue nini kinaendelea
 
jamani vp, waalim wameshinda au?
 
Mimi sina mengi ila najifanyia hii hesabu
Bunge + mahakama + serikali=0
Naomba mnisahihishe kama nimekosea!
 
Judge hajapewa hukumu (na wanao iandika) hadi sasa au?
 
Back
Top Bottom