hukumu kesi ya lema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hukumu kesi ya lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mfuatiliaji, Apr 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kwa makamanda walio kuwa Arusha sisi huku mokoani moja haikai mbili haionekani ... please tunaomba mtupe update kuhusu hukumu kesi ya kamanda wa ukweli lema.


    1 vipi mpaka mda huu arusha hali ikoje kwa ujumla usalama umeimarishwa zaidi?
    2. mahakamani hali ikoje makamanda wapo wa kutosha ?
    3 mengine yote yanafaa kuelezwa kuhusiana na hii kesi ?
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nilifikiri upo Arusha. Ni vyema mtu aliopo huko aanzishe uzi wa kutujuza. Any way sio mbaya na wewe uongeze idadi ya post.
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Tunangoja update people...
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tutakuja hapa jukwaani Makamanda!

    Shaka ondosheni!
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Updates please! I am so anxious.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,937
    Likes Received: 9,801
    Trophy Points: 280
    tunangoja kabisa
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Stay tuned mkuu rutta...............many new news to come!
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Sasa hivi kuna kamvua kalianza usiku ila kutokana na joto la wananchi hapa A town watu wamekaa kusikilizia na watu wamejiandaa kupiga kambi mahakamani ili kujua hatma ya mbunge wao.
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kosa litakalofanywa ni kumhujumu Lema, hapo ndiyo ccm itaendelea kuporomoka kuelekea waliko akina KANU.
     
  10. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasikia hakimu hajapata usingizi usiku mzima: Source mke wake.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Nimeambiwa lema atagaragazwa,so sad!
     
  12. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fanyeni haraka jamani presha inapanda na kushuka.
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,952
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Niko hapa maeneo ya Naaz Hotel Arusha karibu na Clock Tower naona kila muda wa dakika 10 Landrover zinapita zikiwa zimesheheni vijana wa Saidi Mwema, na pia nilipata muda wakupita maeneo ya Central Polisi Mkoa naona kuna Paredi jamaa wanafanya mazoezi kwenye Mvua! Nitaendelea kuwapa UpDates!
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    mvua inanyesha lakini vijana wamejipanga kumsindikiza Lema wao mahakamani
    "they have money, we have God"
     
  15. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,103
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Niko mahakamani tunasubiri hukumu itolewe binafsi nitarudi hapa kama tutakua tumetendewa haki vinginevyo najua sitaweza kurudi hapa coz kama sitakua polis nitakua hosptali tumejiandaa vyakutosha kuona mb we2 haonewi
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Hakika itakuwa hivyo kadri tunavyosonga mbele kila kukicha!
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    ahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa_nipitie hapa kijiweni nikupe kampani mkuu.
     
  18. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duhh hapa napita tu.
     
  19. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,228
    Likes Received: 2,161
    Trophy Points: 280
    Mkuu hakimu mbona ni wa Kike!!!
    Source: Bint yake
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kaza buti
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...