Huko X(twitter) kinachovuma ni Trump kung'ata shuka

Huko X(twitter) kinachovuma ni Trump kung'ata shuka

Ila ukiangalia trend ya marekani kwa sasa duniani unaona kabisa ni nchi inayopeteza ushawishi na usuper power kwa kasi sana.
Ni kweli kabisa ndio maana wanaokaribia kupoteza wanataka dunia iingie tena kwenye vita kubwa ili baada ya vita waunde tena kamati yao ya kuendelea kuichapa dunia kwa maslahi yao ila Trump anaonekana kutaka kuwatumia wao kama nguvukazi yake
 
Hili suala ni kweli au laa!?.. trump hajaonekana hadharani tangu jumanne na hata ratiba yoyote ya kuonekana hadharani kwa muda wa wiki, tofauti na ada yake
Vance kakoleza uvumi kwa kusema yuko tayari kuchukua nafasi ya trump ikiwa lolote litatokea
Shida ilianza alipokutana na jasusi kuu la Dunia, Putin.
 
Slow slow chizi, mtungi wa gesi 20kg kwa buku mbili!!
Wewe hutaki zakwenu dili za watu mataifa ya kizalendo hizo nihuduma za msingi za kijamii,sio kwa mataifa haya ya dilina watu dili.
 

"Trump Is Dead": After JD Vance's "Terrible Tragedy" Remark, A Viral Trend​

Was it sparked by concerns over his health, or is it tied to recent remarks from Vice President JD Vance and The Simpsons creator Matt Groening......... Source: NDTV​

 
Akirudi hadharani mtasema ni CLONE
20250807_085047.jpg
 
Hili suala ni kweli au laa!?.. trump hajaonekana hadharani tangu jumanne na hata ratiba yoyote ya kuonekana hadharani kwa muda wa wiki, tofauti na ada yake
Vance kakoleza uvumi kwa kusema yuko tayari kuchukua nafasi ya trump ikiwa lolote litatokea
Huku kwetu lini mkuu? hujasikia fununu?
 
Aisee
Mbona mimi niliota hii jana usiku
Leo nimeamka namwambia mtoto wangu ana miaka 13 na anampenda sana Trump akanicheka sana.....
 
Hili suala ni kweli au laa!?.. trump hajaonekana hadharani tangu jumanne na hata ratiba yoyote ya kuonekana hadharani kwa muda wa wiki, tofauti na ada yake
Vance kakoleza uvumi kwa kusema yuko tayari kuchukua nafasi ya trump ikiwa lolote litatokea
Donald Trump has been photographed playing golf at his resort in Virginia, putting to rest the wave of bizarre death rumours that have been circulating online. The former president was seen in a white polo shirt, his signature red MAGA hat and black trousers as he teed off on the course, appearing relaxed and unbothered by the speculation surrounding him.

The sighting was confirmed by the White House press pool, which noted that Trump left in his motorcade early Saturday morning before heading to the links. The report, timestamped at 8:49 a.m. on 30 August, documented his arrival at the course, offering concrete evidence that the 79-year-old is alive and well.
donald-trump-alive-playing-golf1756560056-0-436x333.jpeg
 
Hili suala ni kweli au laa!?.. trump hajaonekana hadharani tangu jumanne na hata ratiba yoyote ya kuonekana hadharani kwa muda wa wiki, tofauti na ada yake
Vance kakoleza uvumi kwa kusema yuko tayari kuchukua nafasi ya trump ikiwa lolote litatokea
Wapenzi wa habari mbaya, sijajua kuna nini kuhusu Watanzania na taarifa mbaya. Wanazipenda kuliko ngono
 
class mate yuko haii anapambania afya yakee
 
Back
Top Bottom