Huko X(twitter) kinachovuma ni Trump kung'ata shuka

Huko X(twitter) kinachovuma ni Trump kung'ata shuka

gallow bird

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2024
Posts
14,491
Reaction score
18,027
Hili suala ni kweli au laa!?.. trump hajaonekana hadharani tangu jumanne na hata ratiba yoyote ya kuonekana hadharani kwa muda wa wiki, tofauti na ada yake.

Vance kakoleza uvumi kwa kusema yuko tayari kuchukua nafasi ya trump ikiwa lolote litatokea.
Screenshot_2025-08-30-13-47-32-877.jpg
 
Hili suala ni kweli au laa!?.. trump hajaonekana hadharani tangu jumanne na hata ratiba yoyote ya kuonekana hadharani kwa muda wa wiki, tofauti na ada yake
Vance kakoleza uvumi kwa kusema yuko tayari kuchukua nafasi ya trump ikiwa lolote litatokea
Ni sisi na Mr slowslow kwanza mengine yatupishe
 
Vita ya Trump na bara uropa inafanana kabisa na vita ya sukumagang/wazalendo na mafisadi/wanamtandao..
 
Free fall mzee,miaka 15 ijayo watakua nothing
Kabisa hasa kukumbatia ushoga na mambo ya hovyo.wakati huo huo China kasi inazidi kua kubwa kuna muda najiuliza asingeibuka mchina kurahisisha maisha sijui ingekuaje aiseee miaka 15 nyuma ukiwa na smart phone wewe Don. Nakumbuka school nilikua na Nokia N75 shobo zilikua kibao yaani inaonekana simu kali lakini sasa simu hata ukiwa nayo ya 10M sio big deal tena.
 
Back
Top Bottom