Huduma CCBRT bomu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huduma CCBRT bomu!

Discussion in 'JF Doctor' started by Mulama, Aug 23, 2011.

  1. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Nimefika Hospiitali ya CCBRT tangia asubuhi ili nipime macho, cha kushangaza mpaka muda huu niko kwenye foleni! watu ni wengi ndio lakini wahudumiaji hawaendi na kasi kulingana na idadi ya watu hao, Daktari anaondoka kwenda kunywa chai masaa mawili akirudi anakaa kidogo anaenda lunch, akitoka lunch anakaa kidogo mara kapigiwa simu katoka kuelekea kusikojulikana, ili mradi taabu tu!

    Naona kuna Daktari mzee wa kizungu ana plasta shavuni masikini ndio anachakarika karibu mshine zote za kupimia macho ili kuhudumia wagonjwa, lakini watz wenzetu hawana time!. Hata hivyo manesi wanatumia mwanya huu kupendelea baadhi ya wagonjwa kwa kuweka mafaili yao juu ya waliowahi hapa sijui kuna mbinu gani inatumika ili upendelewe.

    Hivyo ndugu zangu kweli rahisi aghali ukitaka kwenda kupata huduma kwenye hospitali hii hakikisha umejipanga kutumia siku nzima au zaidi msikurupuke kama mimi nilivyofanya leo.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nenda muhimbili bana,au mwananyamala fasta tu unaendelea na mambo yako
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Pole Mulama kwanini ulikwenda CCBRT na wewe kwani unamatatizo sugu ya macho mpaka uende huko mbona kuna hospitali nyingi tu zinatibu kama ni kupima?? Hiyo Hospital inaviziwa na kila mtu kwa sababu ya bei nafuu.

    Pole hope umepata matibabu..
     
Loading...