How powerful cartels ruined Nairobi's transport sector

Chamoto

JF-Expert Member
Dec 7, 2007
5,900
2,000


Tofauti ya ustaarabu wa Watanzania kwa Wakenya inajidhihirisha kwenye hii video. Kwenye comment hakuna hata Mtanzania mmoja aliyeshiriki kuwabeza Wakenya kwa usafiri wao mbovu. Hii video ni ya 2017, kipindi hicho BRT ilikuwa mpya kabisa ila cha kushangaza hakuna hata comment mmoja ya Mtanzania aliyejimwambafai kuhusu Dar rapid transit.
 

Geza Ulole

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
31,539
2,000


Tofauti ya ustaarabu wa Watanzania kwa Wakenya inajidhihirisha kwenye hii video. Kwenye comment hakuna hata Mtanzania mmoja aliyeshiriki kuwabeza Wakenya kwa usafiri wao mbovu. Hii video ni ya 2017, kipindi hicho BRT ilikuwa mpya kabisa ila cha kushangaza hakuna hata comment mmoja ya Mtanzania aliyejimwambafai kuhusu Dar rapid transit.
Believe me hata mie sikuwa na time now ni baada ya kuanza kupitia blog zao nikagundua wana stereotype dhidi ya Tanzania. Hawa jamaa ukikutana nao cha kwanza huwa kujaribu kujikweza!
 

KDF-BabaYao

Senior Member
Sep 2, 2014
130
250
Nairobi was in need of serious leadership👌

And thats where the Nairobi Metropolitan Service steps in, led by General Badi from KDF

By the end of the year, Nairobi will have a commuter train service plys BRT and join the likes of Ethiopia in the region
 

Attachments

  • 117969722_767743690709892_5137053512879262585_n.jpg
    File size
    62.5 KB
    Views
    0

KDF-BabaYao

Senior Member
Sep 2, 2014
130
250
Cant wait for the DMUs to be launched, halafu itakuwa supplemented by a BRT system kama yenu na pia matatu zetu.

Already wanatengeneza bus parks for the matatus outside cbd. Only the BRT buses will be allowed jijini🔥
 

Attachments

  • download.jpeg
    File size
    11.7 KB
    Views
    0

Lewis254

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
5,546
2,000
Believe me hata mie sikuwa na time now ni baada ya kuanza kupitia blog zao nikagundua wana stereotype dhidi ya Tanzania. Hawa jamaa ukikutana nao cha kwanza huwa kujaribu kujikweza!
kwani kuna kitu gani cha maana huko Tz zaidi ya Kenya?
 

Chamoto

JF-Expert Member
Dec 7, 2007
5,900
2,000
Believe me hata mie sikuwa na time now ni baada ya kuanza kupitia blog zao nikagundua wana stereotype dhidi ya Tanzania. Hawa jamaa ukikutana nao cha kwanza huwa kujaribu kujikweza!
kwenye video yoyote inayosifia Dar es salaam au Tanzania, utawaona jamaa wakizengea kama fisi mbele ya mlo wa simba. Tena baadhi ya youtuber wameanza kutengeneza video nyingi za kuisifia Tanzania kama chambo, wakijua Wakenya watakuja kupinga na hivyo kuzidi kuongeza views..
 

Geza Ulole

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
31,539
2,000
Cant wait for the DMUs to be launched, halafu itakuwa supplemented by a BRT system kama yenu na pia matatu zetu.

Already wanatengeneza bus parks for the matatus outside cbd. Only the BRT buses will be allowed jijini🔥
Rejects at a cost of brand new!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom