Njia ninayoifahamu ni ya Android. Na simu inatakiw iwe rootedHapana haipo rooted. Lakn pia nna pc.
Nashukuru kaka kwa ushauri.Kosa kubwa ulilolifanya ni kuruhusu watu wayajue maisha yako ya ndani. Jiepushe na maisha ya kukaa kijiweni ambako unaonekana jobless, badala yake kigeuze kijiwe kuwa shoe shine, genge duka, pesa point ya Mpesa, Tigipesa etc utaheshimika
Asante ntakutafuta mkuu. Hii smu nayotumia naogopa kui root kwa sababu ina matatzo flan hv ya software kwa hyo niki root lets say kwa kutumia king root afu ikazngua asalaleeeeeeh ndo nitaiaga JF kwa lazma!!!!Njia ninayoifahamu ni ya Android. Na simu inatakiw iwe rooted
SawaAsante ntakutafuta mkuu. Hii smu nayotumia naogopa kui root kwa sababu ina matatzo flan hv ya software kwa hyo niki root lets say kwa kutumia king root afu ikazngua asalaleeeeeeh ndo nitaiaga JF kwa lazma!!!!
Mtafute mtu wa reception au mdada yeyote wa hapo jenga nae urafiki ndio uombe passwordJamaa kagoma kwa sabu hapa mtaan tupo vijana wengi kwa hyo akimpa mmoja basi yule mmoja anagawa kwa woteeeeeee
Am hard in making friends especially female friends. Ubaya zaid n kwamba huyu receiptionist wa hapa anagongwa na watu wenye pesa zao kwa hyo hata hyo kumsalimia tu siwez sababu hata akiwa anapita mbele yangu anapita kama haoni yan kama kapishana na kivuli.Mtafute mtu wa reception au mdada yeyote wa hapo jenga nae urafiki ndio uombe password
Haahaahaa......unataka asalimie kila mtu! Dunia haitaki maisha hayo wewe bado uko nyuma huenda..unataka kupendwa na kila mtu...jishushe ..kalaghabahoAm hard in making friends especially female friends. Ubaya zaid n kwamba huyu receiptionist wa hapa anagongwa na watu wenye pesa zao kwa hyo hata hyo kumsalimia tu siwez sababu hata akiwa anapita mbele yangu anapita kama haoni yan kama kapishana na kivuli.
Mm hua Siwez kuvumilia dharau especially dharau za wanawake. My patience is very thin asee.
Hahaha [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] bujibuji umetishaGo and seduce the receptionist, the after, she will grant you with both, pusssy pwaypway and the password
OkHii inafanya kazi kama ushawahi kuconnect na hyo network previously . Ila kama hujawah konnect haifanyi kazi.
Kusalimiana ndiyo uungwana. Kuna watu mnaweza kuishi kwenye nyumba moja ya kupanga lkn hata salamu mpk umuanze yeye.Haahaahaa......unataka asalimie kila mtu! Dunia haitaki maisha hayo wewe bado uko nyuma huenda..unataka kupendwa na kila mtu...jishushe ..kalaghabaho
Wanachange password kila siku itakusumbua hiyoHello experts,,,,,,
I am living in a place where there is a wifi from a certain company but it has a password and the company can't give me the password.
I need help on how can i get the password of such a wifi.
I will pay for the help. But I will pay after the job is done.