How Can I Get Password Of Wifi Near Me?

How Can I Get Password Of Wifi Near Me?

Wanachange password kila siku itakusumbua hiyo
Piga chini nunua bando
Nikipata namna ya kujua pasword zao, hata wakiwa wanachange password kila sekunde bado ntakua na uwezo wa kuijua hyo password mpya waloweka sekunde hyo!!!
 
Ili kucrack password ya WiFi kuna kifaa inabidi ununue kisha uscan hiyo network kisha itaperform handshake katika mojawapo ya devices ili kuprompt kupata password kisha utaipata password ya hiyo network. Otherwise nenda airport terminal 3 kuna free WiFi masaa 24. Hapo ni wewe na chaji yako tu.
 

Attachments

  • 6d85c71438acb185838d0bf878ab7fcb.jpg
    6d85c71438acb185838d0bf878ab7fcb.jpg
    19.9 KB · Views: 41
Ili kucrack password ya WiFi kuna kifaa inabidi ununue kisha uscan hiyo network kisha itaperform handshake katika mojawapo ya devices ili kuprompt kupata password kisha utaipata password ya hiyo network. Otherwise nenda airport terminal 3 kuna free WiFi masaa 24. Hapo ni wewe na chaji yako tu.
Hcho kifaa kinaitwaje? Na kinauzwa bei gani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom