Housegirl


M

Mamilu

Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
47
Likes
0
Points
0
M

Mamilu

Member
Joined Jul 16, 2012
47 0 0
Nimeajiri housegirl ila sina amani sana mana mie nafanya kazi na Mr ni business man anatoka baada yangu na msichana ni bomba ila yuko poa anafanya kazi je kutakuwa na usalama BAADA YA MIMI KUTOKA
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,324
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,324 72 145
Hg yuko bomba kuliko wewe?weka ulimbo tu ku protect mali yako
 
Bosco Ntaganda

Bosco Ntaganda

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
579
Likes
29
Points
45
Bosco Ntaganda

Bosco Ntaganda

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
579 29 45
Muwekee gundi ya Temeke
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
138
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 138 160
Nimeajiri housegirl ila sina amani sana mana mie nafanya kazi na Mr ni business man anatoka baada yangu na msichana ni bomba ila yuko poa anafanya kazi je kutakuwa na usalama BAADA YA MIMI KUTOKA
kwa nini ulimuweka msichana bomba kukupita?
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,060
Likes
206
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,060 206 160
Acha wivu dada yangu, chapa kazi! tena husianze kumsumbua msichana wa watu, mfanye awd rafiki yako sana. Na wewe utimize wajibu wako kama ni mwanandoa. Maana nyie akina mama wa siku hizi mnajifanya wa kisasa sana, tena kupitiliza.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
52
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 52 145
Weka CCTV au umuulize swali hilo Mr. wako kwamba je kunausalama kweli jibu atakalokupa ndiyo sahihi kabisa. Mtunza usalama mkuu ni wewe na yeye Mr. wako. House Girl is just chachandu kwa mzee ukibugi kwa majibu ya short cut.
 
P

patrickk

Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
78
Likes
1
Points
0
Age
27
P

patrickk

Member
Joined Jun 25, 2012
78 1 0
ila kama yuko bomba hapo unamtega mume wako, ntarudi baada ya wiki kutafta thread ya
MUME KAMBANDUA HOUSEGIRL WANGU

ushauri: jiulize mwenyewe, is it worth taking that risk kama ushapata mashaka mapema,ukipata jibu chukua hatua. au ajiri na house boy ili anamchunga huyo house girl
amchunge(ambandue)
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
Nimeajiri housegirl ila sina amani sana mana mie nafanya kazi na Mr ni business man anatoka baada yangu na msichana ni bomba ila yuko poa anafanya kazi je kutakuwa na usalama BAADA YA MIMI KUTOKA

Kwanza angalia tabia ya mumeo,
Je ni mtu wa kupendapenda ovyo.
Je ni mwaminifu kwenye ndoa yako.
Je anamazoea ya karibu sana na house girl.

Na kama unaona mambo hayaendi vizuri mpe onyo huyo HG
ikiwezekana na mumeo umweleze kuhusu tabia yake.
Ukiona mambo hayaendi ipasavyo mfukuze huyo HG.
 
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
198
Likes
0
Points
0
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined Oct 4, 2012
198 0 0
Acha upumbavu wewe....! Muhimu ni watoto au house girl??? Au mumee...jibu ni watoto mpende huyo dada watoto wako wawe salama mume kitu gani banaaa...
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,016
Likes
75
Points
145
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,016 75 145
Patamu hapo,bi dada kwani humuamini husband wako mpaka ufikirie hivyo?au ushasikia rumours?
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,665
Likes
904
Points
280
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,665 904 280
Aaaaah saaanaaa tu...kama mumeo ni kiwembe tegemea HG 'kuchanjwa' shosti!!
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Word!

Mtu uache kujali watoto wako uanze kujali mtu mzima mwenye akili timamu. Basi ondoa na warembo wote barabarani na wateja wake kwenye biashara.

Mimi haya mambo ya kuwaza uzuri wa h/girl sijawahi hata.
Kwanza nina tabia ya kupenda kukaa na wadada presentable, si wachafu wachafu.

Acha upumbavu wewe....! Muhimu ni watoto au house girl??? Au mumee...jibu ni watoto mpende huyo dada watoto wako wawe salama mume kitu gani banaaa...
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Likes
1
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 1 0
Nimeajiri housegirl ila sina amani sana mana mie nafanya kazi na Mr ni business man anatoka baada yangu na msichana ni bomba ila yuko poa anafanya kazi je kutakuwa na usalama BAADA YA MIMI KUTOKA


Kwa kifupi inaonekana wewe humuamini huyo mwenzio.Hivi kwani house girl anaweza tu from nowhere akakuchukulie huyo mwenzi wako kama sio mwenzi wako kulianzisha mwenyewe?? Kama humuamini mshkaji basi mrudishe kwao huyo housegirl bomba na utafute housegirl wa kawaida!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,644
Likes
2,487
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,644 2,487 280
Sharing is caring!!.........Kama ni bomba mbaya zaidi yako na wewe mumeo unamjua no lemberling (alembi) bora mtimue mapema kabla ajakuletea kadogo ka watoto wako!
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
Kweli siku hizi ndoa hazina maana kabisa,unakubali kuolewa huku ukiwa huna uhakika na mwanaume ambaye unaolewa nae ni tatizo.

Hivi kabla ya kuolewa zile kitchen party huwa mnafanya za kazi gani?Maana wanawake wengi wa siku hizi hawana wanachojua kuhusu maisha ya ndoa na wamebaki kuwa wachunguzi wa maisha ya waume zao na kubakia kujipa presha kila siku,kama mumeo alikuoa wewe na kuwaacha wanawake wengine na hakushurutishwa na mtu au kitu una haja gani ya kuwa na wasiwasi nae?
Nyie wanawake mnapokuwa na wasiwasi ndio huwapa wanaume nafasi ya kutoka nje maana ndani ya wasiwasi mapenzi yanapungua na mnashindwa kufanya majukumu ya ndani ya ndoa.

Mheshimu mumeo na mwamini kama ulivyoapa wakati unaolewa maana kama wanawake wazuri anawaona kila siku kwenye biashara zake tena wazuri wa haja si huyo mdada wako wa hapo nyumbani ambaye hayafikia viwango vya kumpagawisha mumeo kiasi cha kutaka kutoka nae.
Mwanamke mwerevu huijenga ndoa na nyumba yake bali mwanamke mjinga huibomoa ndoa na nyumba yake.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Kama yuko Bomba ukiona manyoya tu juewe kaliwa!!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Kwa nini uhusumbue moyo wako bila sababu,mimi nakushauri umfute kazi ili uishi kwa amani!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,858
Members 462,337
Posts 28,492,986