House girls na akina baba


Very insightful post Miss Kim

Wengi wetu tuna mtazamo wa jumla jumla tu wa dharau kwa ma HG bila kujua kwamba na wao ni binadamu..sasa issue yako ni mfano hai kabisa...hapo ulipo kidume kikikutongoza uoamwambia ulishawahi kupitia iyo kazi nadhani atafunga breki kwanza
 
Last edited by a moderator:
ili hg awe loyal kwa baba mwenye mji shurti ulambe kwanza ila usizoee atakulelea watoto fresh na pia atakupa info za mkeo.

Pamoja sana hapo...yaan kama mke ana mchepuko basi hawa watu lazima wampeleleze na kukupa data..
 
kwendeni huko,
kucheat acheat yeye,lawama nipewe mie,
eti usafi sijui kamtandikia kitanda kwani alivyokuwa kijana anaishi kabla ya kukuoa nani alikuwa anamfanyia? am sure he is ABLED man he can do everything by himself!

well km papuchi zetu zimekuwa dilated huyo hausgel ya kwake itakaa tight forever?si na yeye atakuwa dilated siku moja....mkishapata familia badala ya kuembrace the new born wewe unawaza sijui nikupigie pasi shati sijui nikuchambe mavi msoonyoooooooooooooooooooo mijanaume mingi iko SELFISH inashindwa kung'amua you cant balance everything...i mean job ,child and husband.....
 

Hili la kipenyo nalo neno...nimeshawabikiri watatu soo far...yaan kitu kinatanuka with my size...unachonga tu shimo taratibu...
 
hatujui kuishi vizuri na wadada wa nyumbani.
Kama unamchukulia kama mdogo wako, unamfanyia na kumtimizia mahitaji kama anayostahili binadam wa kawaida lazma akupende. Na baba bazazi atakavyoanza kummendea lazma atakwambia tu.
Hg wala hana uchafu, labda mama mwenye nyumba ndo mchafu, sababu anakufulia na kukuwekea safi nyumba yako atakuwaje mchafu.
Dont ever under estimate the power of hg, ila cha kufanya tu kama hutaweza kuishi bila hg basi lazma umpemde na uwe nae karibu kwa usalama wa ndoa yako
 

Katika haya maisha nimeshajifunza mengi sanaa, both the good and the bad ila namshukuru Mungu siku zote kwa kila jambo. I would hardly talk of my past not unless i am prompted to do so as in the case of this post. Maisha ni safari ndefu yenye mambo mengi sana ya kujifunza but if there's one thing that i have learnt so far is that "you can be whatever you wanna be as long as you put your mind into doing it." Nilikua naupendaga sana ule wimbo wa NAS- I Can
 
kuna thread nimechefua dats y! mi nikimfumania hacra zangu hazitaishia hapa nitamchukua hb wa ukwel alokamilika tukishaanza mambo nampigia cm aje afumanie coz dawa ya moto ni moto

hii itakuwa akili au matope unaweza kulipiza kwa njia hii ukaumia wewe mwenywe
 
kumekucha kweli maana tatizo linaanzia kwa hawa wake zetu, mfano unamke ikifika mda wa kulala complain nyiingi mara nimechoka mara oo tutafanya kesho shida tupu, unategemea kesho ntapoza wapi hiyo munkari?? ni HG tu kwanza HG hana gharama sana pia ukizingatia ni mmbichi bado joto lake liko juu ,


kumekucha....
 

Umenena kweli, binafsi nakapenda sana ka Hgirl ka nyumbani kwangu siwezi kukafanyia upuuzi huo, alafu mtu unawezaje kukaa uchi mbele ya msichana wakazi????


ha ha ha mbavu zangu mie...........
 
Umbuje bahati nzuri nimeiona hii salam ya indirect kabla mwenyewe hajanambia, hujambo? Miss u sana umbuje

Miss you pia umbuje!!!
Pilika zinaongezeka kadri tunavyousogelea huu mwaka mpya wa fedha!!!
 
Hapo umeni feed maneno,nimesema wanaume wapenda mteremko nikimaanisha wasiotaka kutongoza mtaani huko wanafata wasichana wa kazi ambao ni wadogo na wanawakubalia kwa hofu ya kupoteza kazi!!
 
Mmmh unadhan angenambia? Wa kunambia ni wewe umbuje...lol

Hamkawii!!!
Maana leo mlivyoishupalia hii mada,itabidi niwe very selective when it comes to kuajiri msichana wa kazi na akimzoea tu father house ajue safari imewadia!!!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…