House girl wangu anataka tufanye mapenzi

House girl wangu anataka tufanye mapenzi

Wewe lazima ni jobless....wanaume wanaotafuta kipato muda ni mchache sana kuambiana na hg habari za nyege...punguza kushinda nyumbani hata kama huna kazi kashinde kwenye kijiwe cha kahawa....
IQ yako ndogo, punguza ujuaji
 
Hakuna h/girl mwenye guts za kuomba mfanye mapenzi..!!
Umeshiba pilau la jumapili ukaona uje ubeue huku shibe yako mfyuuu..!! 😏
 
Wakuu nishaurini,
Msichana wangu wa kaz housegirl anataka nisex nae anasema Ana nyege sana karibu mwaka mmoja

Part 2 itafata hii itakua na muendelezo
Ilkuaje Binti wa kazi muwe mnqongea mambo ya mapenzi ? Yaan kati ya wababa wenye wake ww ni ng'ombe
 
Wakuu nishaurini,
Msichana wangu wa kaz housegirl anataka nisex nae anasema Ana nyege sana karibu mwaka mmoja

Part 2 itafata hii itakua na muendelezo
Ushauri ni kwamba usifanye na mrudishe kwao.Mungu aliposema mzizini hakutoa sababu kwa sababu sababu imo ndani ya zinaa
 
Hadi mke aingiliwe na mfanyakazi lazima Kuna mbegu ilioteshwa ikanyeshewa hatimaye ikakua na kuzaa matunda ..
Anaingiliwa tu, binadamu wana matamanio yao wakati mwingine wala hayana uhusiano na mapungufu yako bali tamaa za kimalaya tu.
 
Unahitajika ushauri wa kufanya zinaa na mfanyakazi wa ndani wana nzengo.
Nchi kama nchi inapitia maumivu makali sana
 

Attachments

  • 20241219_220255.jpg
    20241219_220255.jpg
    14.8 KB · Views: 25

Similar Discussions

Back
Top Bottom