House girl wangu anataka tufanye mapenzi

House girl wangu anataka tufanye mapenzi

Hehehe..mnawaachia kila kitu ndani ya nyumba , mtu aanafua Hadi nguo ya ndani ya Mr, anamuekea chai, housegirl anajua Hadi Mr Yuko kwenye mood nzuri ama mbaya, anajua Mr chakula chake pendwa, anajua Mr anarud saa ngapi, anamtengea maji ya kuoga , anajua Mr hayuko sawa anatafuta namna ya kufanya atabasamu au hata kucheka, wewe hapo uko bize na simu LAKO unapangusa..watoto wakishikwa na mama wanatoa kilio, wakishikwa na housegirl wanafurahi, mbaya zaidi kama housegirl anajua kusoma na kuandika anafanya homework na watoto...mwisho wa siku kama si mr ataingia mazima kwake basi ni housegirl ..
Wewe hapo tukana sijui mwanaume ni kama mvulana sijui nini,..kumbe tatizo mwalijua ,,,HUNA TIME au sio...haya...waache wale raha...kifuatacho itv...stay tuned ..
Mkuu, regardless ya udhaifu wa mke, kuhalalisha kutembea na housegirl si akili. Bora utoke nje mbali kidogo.

Kutembea na housegirl ni doa fulani hivi ambalo linaacha alama hadi katika uzee wako.

Watoto wakishakua hawatakumbuka what happened, watakachokumbuka ni mama yao alinyanyasika kihisia sababu ya tamaa zako.

Labda kama hamna watoto hapo sawa.

NB: Imagine mkeo uliyezaa nae watoto aingiliwe na kijana wa kazi mpaka aolewe nae kabisa na kukuacha.
 
Mazoea ya hivi baba mwenye nyumba na msichana wa kazi Hadi msichana wa kazi kukwambia hvo hua mnayatoa wapi??, mwanamke mwenzetu hapa hana mume namsikitikia kaolewa na mvulana na sio mwanaume
humu likizo za shule /vyuo zimetililika mno mkuu..unaweza stress kuelekeza au kushangaa/ kumbe kitoto cha form six kimepigwa baridi kimeamka hakina hata mia kimetuna boxer kikamalizia fantasy zake JF..
great thinker ukawaza kumbe mwenzio kametoa hewa kamelala....

so wasamehe tu mwaya...
 
Wewe lazima ni jobless....wanaume wanaotafuta kipato muda ni mchache sana kuambiana na hg habari za nyege...punguza kushinda nyumbani hata kama huna kazi kashinde kwenye kijiwe cha kahawa....
 
Mkuu, regardless ya udhaifu wa mke, kuhalalisha kutembea na housegirl si akili. Bora utoke nje mbali kidogo.

Kutembea na housegirl ni doa fulani hivi ambalo linaacha alama hadi katika uzee wako.

Watoto wakishakua hawatakumbuka what happened, watakachokumbuka ni mama yao alinyanyasika kihisia sababu ya tamaa zako.

Labda kama hamna watoto hapo sawa.

NB: Imagine mkeo uliyezaa nae watoto aingiliwe na kijana wa kazi mpaka aolewe nae kabisa na kukuacha.
Hadi mke aingiliwe na mfanyakazi lazima Kuna mbegu ilioteshwa ikanyeshewa hatimaye ikakua na kuzaa matunda ..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom