John Sin
JF-Expert Member
- Aug 13, 2019
- 8,243
- 16,406
BaS tombaneni maana mmezoeana woteKanianza yeye mazoea mm nkaendeleza
BaS tombaneni maana mmezoeana woteKanianza yeye mazoea mm nkaendeleza
Ushaur umepokelewaBaS tombaneni maana mmezoeana wote
Nyege zimemkabaMuulize anakupenda kweli au kakutamani anataka tu kukuchezea?
Piga kibaiskeliNyege zimemkaba
Kama huwezi mpe No. zangu😋Wakuu nishaurini,
Msichana wangu wa kaz housegirl anataka nisex nae anasema Ana nyege sana karibu mwaka mmoja
Nitaleta mrejeshoKama huwezi mpe No. zangu😋
Kazi kweli. Inaonekana msichana wako wa kazi ana akili kuzidi wewe Baba mwenye nyumba.Wakuu nishaurini,
Msichana wangu wa kaz housegirl anataka nisex nae anasema Ana nyege sana karibu mwaka mmoja
Ukimaliza mpe P2. Halafu usimle tena hadi mwakani.Hatumii uzaz wa mpango
Mle kila kitu bro...mbususu haisuswiWakuu nishaurini,
Msichana wangu wa kaz housegirl anataka nisex nae anasema Ana nyege sana karibu mwaka mmoja
Iko live nitaleta mrejeshoHii kama si kweli vile
Changamoto ni mazingira japo wanajitahidi kupinga,Hivi hawa watu bado wanaliwa na maboss wao, nilifikiri kile chama chao kilishapinga haya mambo.
Brazaaa hiyo confidence ya dada wa kazi kukuomba umle ameitoa wapi?.Mi nakaa na dada wa kazi sometimes hata baada ya mwaka uniulize jina lake silijui,we mazoea mpaka anataka umle!!!!?Wakuu nishaurini,
Msichana wangu wa kaz housegirl anataka nisex nae anasema Ana nyege sana karibu mwaka mmoja
Npe Namba ykeWakuu nishaurini,
Msichana wangu wa kaz housegirl anataka nisex nae anasema Ana nyege sana karibu mwaka mmoja