House girl wangu anataka tufanye mapenzi

House girl wangu anataka tufanye mapenzi

Wakuu nishaurini,
Msichana wangu wa kaz housegirl anataka nisex nae anasema Ana nyege sana karibu mwaka mmoja
Mpige tu. Ila mpe sharti kuwa hatakiwi kuonyesha dalili yeyote kwa mama mwenye nyumba kuwa ana mahusiano yeyote na wewe. Yaani tabia yake ya unyenyekevu iwe mara mbili ya sasa. Na kuna wakati wewe unajifanya mkali kwake hadi mama mwenye nyumba aanze kumtetea ili hata chakula akupikie 😂 😂 😂. Akiweza huu mtihani utajipigia hadi aamue kutoka. But angalia asije pata mimba tu 😂 😂 😂
 
Mpige tu. Ila mpe sharti kuwa hatakiwi kuonyesha dalili yeyote kwa mama mwenye nyumba kuwa ana mahusiano yeyote na wewe. Yaani tabia yake ya unyenyekevu iwe mara mbili ya sasa. Na kuna wakati wewe unajifanya mkali kwake hadi mama mwenye nyumba aanze kumtetea ili hata chakula akupikie 😂 😂 😂. Akiweza huu mtihani utajipigia hadi aamue kutoka. But angalia asije pata mimba tu 😂 😂 😂
Nimechukua ushaur ngoja nimsaidie kumtoa hamu asije akanibakia vijana wangu
 
Mpige tu. Ila mpe sharti kuwa hatakiwi kuonyesha dalili yeyote kwa mama mwenye nyumba kuwa ana mahusiano yeyote na wewe. Yaani tabia yake ya unyenyekevu iwe mara mbili ya sasa. Na kuna wakati wewe unajifanya mkali kwake hadi mama mwenye nyumba aanze kumtetea ili hata chakula akupikie 😂 😂 😂. Akiweza huu mtihani utajipigia hadi aamue kutoka. But angalia asije pata mimba tu 😂 😂 😂
Unampoteza naimani kabisa tabia ya mauhusiano unaifahamu vyema. Akifuata hicho ajiandae.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom