Bepari la Kinyambo
JF-Expert Member
- Apr 29, 2020
- 1,223
- 1,523
- Thread starter
- #21
Ushaur wenu nimeuzingatia nimsaidie kumtoa nyege nitamla ila nitamwaga nje
Mpige tu. Ila mpe sharti kuwa hatakiwi kuonyesha dalili yeyote kwa mama mwenye nyumba kuwa ana mahusiano yeyote na wewe. Yaani tabia yake ya unyenyekevu iwe mara mbili ya sasa. Na kuna wakati wewe unajifanya mkali kwake hadi mama mwenye nyumba aanze kumtetea ili hata chakula akupikie 😂 😂 😂. Akiweza huu mtihani utajipigia hadi aamue kutoka. But angalia asije pata mimba tu 😂 😂 😂Wakuu nishaurini,
Msichana wangu wa kaz housegirl anataka nisex nae anasema Ana nyege sana karibu mwaka mmoja
Nimechukua ushaur ngoja nimsaidie kumtoa hamu asije akanibakia vijana wanguMpige tu. Ila mpe sharti kuwa hatakiwi kuonyesha dalili yeyote kwa mama mwenye nyumba kuwa ana mahusiano yeyote na wewe. Yaani tabia yake ya unyenyekevu iwe mara mbili ya sasa. Na kuna wakati wewe unajifanya mkali kwake hadi mama mwenye nyumba aanze kumtetea ili hata chakula akupikie 😂 😂 😂. Akiweza huu mtihani utajipigia hadi aamue kutoka. But angalia asije pata mimba tu 😂 😂 😂
Hilo haliwezekan anaonyesha amezidiw sana mwaka mzima hajaguswaHouse girl akipanda cheo anaitwaje vile.
Naona unataka kumpandisha cheo awe mkeo
Nimekuja kupata ushaur wenuSasa ww umekwama wapi ?
Sasa hapo unashaur au umeleta mipashoMazoea ya hivi baba mwenye nyumba na msichana wa kazi Hadi msichana wa kazi kukwambia hvo hua mnayatoa wapi??, mwanamke mwenzetu hapa hana mume namsikitikia kaolewa na mvulana na sio mwanaume
Kanianza yeye mazoea mm nkaendelezaAnataka au we ndo unataka?
Kama 20 na tayar ana mtotohuyu house girl anamiaka mingapi
Mkeo yupo?Hilo haliwezekan anaonyesha amezidiw sana mwaka mzima hajaguswa
Mke yupo, hg upwiru umemzid ameomba nimsaidieMkeo yupo?
Inaonekana house girl anakumudu sana mzee mpaka anakuambia hayo
Huwa inatokea Mkuu. Chakata kinamna ila zingatia aweke Heshima mara dufu. Usihangaike kumwaga nje lazima ana kidhibiti mimba.Mke yupo, hg upwiru umemzid ameomba nimsaidie
Hatumii uzaz wa mpangoHuwa inatokea Mkuu. Chakata kinamna ila zingatia aweke Heshima mara dufu. Usihangaike kumwaga nje lazima ana kidhibiti mimba.
Zinaleta ushawishi mnooo!!!Avatar zako sasa🔞
Nitajitahid nimwage njeMatumbo yao yamejaa rutuba. Usije kusema hujaambiwa
Unampoteza naimani kabisa tabia ya mauhusiano unaifahamu vyema. Akifuata hicho ajiandae.Mpige tu. Ila mpe sharti kuwa hatakiwi kuonyesha dalili yeyote kwa mama mwenye nyumba kuwa ana mahusiano yeyote na wewe. Yaani tabia yake ya unyenyekevu iwe mara mbili ya sasa. Na kuna wakati wewe unajifanya mkali kwake hadi mama mwenye nyumba aanze kumtetea ili hata chakula akupikie 😂 😂 😂. Akiweza huu mtihani utajipigia hadi aamue kutoka. But angalia asije pata mimba tu 😂 😂 😂