House girl wangu anataka tufanye mapenzi

House girl wangu anataka tufanye mapenzi

House girl is for your wife's domestic help, sio wako mzee!
 
Ninachoamini ni kuwa wewe na shetani ni ndugu wa damu..
1. Haumheshimu shemeji yetu.
2. Haujali future ya uzao wako.
3. Unavuta laana za ukoo wa huyo beki tatu unaleta kwa familia yako.
4. Unataka kumuambukiza mkeo mikosi yote ya beki tatu.
5. Siku mkeo naye akianza kugawa mbususu kwa majirani na marafiki zako usije na uzi hapa wa yamekukuta.
SULUHISHO: ili ubaki salama we na familia yako, hakuna haja ya maombi ya shekhe na mitume. FUKUZA HILO PEPO, litakupeleka pabaya.
 
Itakuwa una mazoea nae mabaya, dada wa kazi ni ngumu kumwambia boss wake hivyo, we ndiye ulianza mazoea ..
 
Mpe tu mbona freshi! Umepewa bure toa bure

Mkumbuke Ibrahimu Kwa beki 3 wake hajiri
 
Mashaka ni kwamba inawezekana wewe ni house taulo! Piga mwamwamwaa hiyo mzee wetu
 
Mtoa mada umenifanya mpaka nimemkumba Fey, katoto ka Singida kipindi hiko niko form 4.
 
Part 4
Muendelezo
Nimechukua ushauri wenu wengi mlitaka nipite nae, basi napenda kuwaambia leo hii nimepita nae kwakwel ni mtamu sana na amenipa buku ten ya zawad
Angalizo, tuwape ruhusa hg wakatembee mana alikua na nyege sana ameweza kukaa kifuan kwangu lisaa lizima
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom