HOTUBA YA JPM ITAKAYOPATA KUISHI MILELE

HOTUBA YA JPM ITAKAYOPATA KUISHI MILELE

Cha ajabu nini hapo sasa? Ni sawa na mwalimu wa hesabu aanze kujisifu mimi najua hesabu.
 
Mnaita mabeberu watu mnaowapigia magoti wawajengee shule na matundu ya vyoo. Hivi mnajielewa kweli nyie au ni uzuzu tu.
RIP JPM...
Mara 100 JPM ...tena angefuta kabisa upinzani hauna maana kwenye hii Nchi...
Japo siipendi CCM lakini upinzani ni mazuzu na yapo tayari kuuza Nchi kwa mabeberu...
Upigaji upo kazini sasa...
Upinzani hauna maana kwenye hii nchi
 
JPM alikuwa mwamba alicheza na akili za wanyonge.
Alijua kula vizuri na kipofu . Ni mfano mzuri wa kuigwa kwa viongozi.
 
Hotuba ilikuwa nzuri, Na pengine nia ilikuwa nzuri. Lakini alipozuia mawazo mbadala kwa kuminya uhuru wa kujieleza . HAPANA. Upinzani una maana yake . Hata pale tunapokuwa na viongozi wanaojiita wazalendo. Hebu ziangalie nchi kama Japan , South Korea, Australia , Sweden nk. Wanao viongozi wazuri na wazalendo lakini hawanyamazishi upinzani.
Na tuseme ukweli kuna mwandishi wa habari aliyewah kujichanganya kumkosoa rais wa korea kusini kama kunyoa tu style yake ni marufuku vp kuhusu mambo mengine?
 
RIP JPM...
Mara 100 JPM ...tena angefuta kabisa upinzani hauna maana kwenye hii Nchi...
Japo siipendi CCM lakini upinzani ni mazuzu na yapo tayari kuuza Nchi kwa mabeberu...
Upigaji upo kazini sasa...
Upinzani hauna maana kwenye hii nchi
Akili zako ni finyu sana kama njiti za kiberiti. Huelewi ni maana ya upinzani. Huna aibu, Mungu akusamehe! Upinzani uliopo humo ndani ya ccm ni wa kutisha sana.
 
RIP JPM...
Mara 100 JPM ...tena angefuta kabisa upinzani hauna maana kwenye hii Nchi...
Japo siipendi CCM lakini upinzani ni mazuzu na yapo tayari kuuza Nchi kwa mabeberu...
Upigaji upo kazini sasa...
Upinzani hauna maana kwenye hii nchi
Wewe wazazi wako wana hasira sana.
Tanzania hajawahi kuongozwa na upinzani acha chizi wako. Upinzani haupo kwa ajili ya kuuza nchi ìuzwe marangapi?
Scandinavia kuna huduma zote za kijamii na kuna upinzani itakuwa bongo watu wanakunywa maki ya tope tena miaka sitini baada ya uhuru????
 
RIP JPM...
Mara 100 JPM ...tena angefuta kabisa upinzani hauna maana kwenye hii Nchi...
Japo siipendi CCM lakini upinzani ni mazuzu na yapo tayari kuuza Nchi kwa mabeberu...
Upigaji upo kazini sasa...
Upinzani hauna maana kwenye hii nchi
Kama una elimu kubwa sana ni form two wastan wa 23 au div 4 ya 34?? Bisha!!!
 
Kila alichokifanya magu kinafanyiwa marekebisho!
Angalia umachinga!madege hasara tupu,alishindwa kuongeza mishahara,alishindwa kuajiri,alipendelea wasukuma aka wazee wa mikono ya sweta,alidanyanya uchumi wa kati,alidanganya hakuna korona wapumbavu wakamkubali!!! Aliogopa kusafiri kwakuwa alikijua vizuri "kiingereza" ameitia nchi hasara sasa tunadaiwa sana tuuu !!! Anza meli ya samaki,makampuni ya madini,alipora watu pesa,alitaka kila kitu kiwe chato!!!
Mungu fundi
 
Anaweza kuwa alikuwa na uzalendo huo lakini mapungufu yalikuwa mengi. Alitaka kila kitu aamue yeye. Kiufupi alikuwa anaelekea kuwa Mobutu,Bokassa,Sani Abacha and the likes. Tumshukuru Mungu kwa yote.
Nilifurahi acha tu 17/3
 
Upinzani ni mzuri kwasababu unaleta fikra mbadala, lakini upinzani wa Tanzania hasa akina Lissu ni wa kipumbavu sana

Mtu anachukua 'bakhshishi' ili ajenge hoja ya kuitisha Serikali isichukue hatua dhidi ya makampuni yanayoiba madini nchini, eti tutashitakiwa MIGA

Sisi kama Taifa tukiongozwa na Magufuli tulishikamana kupigania maslahi ya Taifa ktk sekta ya madini, lakn wenzetu Chadema na Lissu sijui walipewa bakhshishi tamu kiasi gani mpaka kuja kuitisha nchi yetu eti tutashitakiwa MIGA endapo tutawagusa hawa kina Barrick Gold

Hii kitu ilinikera sana, ilinifanya nione tuna upinzani wa hovyo sana nchini

Mungu ni mwema, Kama Taifa tulivuka kizingiti hiki na jamaa wakakubali kunegotiate na Serikali ili nchi inufaike,,,, aibu ikabaki kwa mzee wa MIGA bw Lissu
Tumesha stakiwa tutadaiwa ni suala la muda tuu kuna makampuni yamwshinda kesi ndugu!!! Nimesoma mahali kuna kampuni inaitwa Indianpolia na nyingine nyingi zimeshinda kesi!! Tatizo ccm hamjui hata lugha ya kimataifa ila tutapigwa pesa muda si murefu utaona!!! Lisu alikua sahihi sema wapumbavu hamkumuelewa !! Magu alivunja mikataba halali ila wspumbavu mlishangilia
 
Na tuseme ukweli kuna mwandishi wa habari aliyewah kujichanganya kumkosoa rais wa korea kaskazini, kama kunyoa tu style yake ni marufuku vp kuhusu mambo mengine?
Nimeandika South Korea wewe unasema Korea kaskazini !!. Hizi elimu zetu za memkwa ni majanga [emoji102][emoji107]
 
He was my beloved president[emoji176] I was loyal to him no matter what others say about him. Now I'm just a Ronin, a knight without lord to serve.
Mungu akurehemu huko ulipo JPM, Nashukuru Mungu kupata bahati ya kuongozwa kwenye awamu yako JPM. Ndio maana kila nilipopata nafasi nilikujumuisha kwenye maombi yangu.
The purpose has been served [emoji257][emoji257][emoji257]
Nilifurahi sana nilikunywa na kusaza asante mungu wewe ni fundi !!!
 
Moja ya vipaji alivyojaaliwa ni uigizaji alikuwa mahiri kwenye sanaa ya maigizo.
 
Back
Top Bottom