Hotfile Auto-Downloader - Fully Automatic Downloads bila premium account


Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
424
Likes
12
Points
35
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
424 12 35
NI mara nyingi tumekuwa tukidownload au kuupload mafaili toka kwenye website kama Rapidshare au Hotfile,ila tatizo ni kuwa inatakiwa uwe na Premium account,Kuna hili suluhisho tena kwa freee,kuna hii software inayoitwa Hotfile Auto downloader itakayokuwezesha kudownload files toka hiyo mitandao hiyo automatic bila kukucost chochote....


file.php?id=214&t=1&sid=f1cc776cc041b1db9e8899a9ba637d66



Hotfile and FreeRapid are two popular desktop clients for downloading HotFile.com files in an automated fashion with minimal user interaction, a new utility has now came-up offering fully automated file downloading for Hotfile free users - simply load the hotfile download links in the software and files will download one-after-another finishing all loaded links without any further user interaction.

Kudownload gonga hapa!
 
Akthoo

Akthoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
665
Likes
269
Points
80
Akthoo

Akthoo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
665 269 80
Ahsante Kilongwe.
Natumia Window 7 kwenye pc yangu; Imefeli!
moz-screenshot.png
moz-screenshot-1.png
 
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
424
Likes
12
Points
35
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
424 12 35
Hata mimi ninatumia Window 7 na windows Vista kwenye laptop na zote zinafanya kazi kama kawa,inatakiwa urun kama administrator,right click--.Run as administrator,there u go....
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,181
Likes
3,469
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,181 3,469 280
file:///C:/Users/Kazim/AppData/Local/Temp/moz-screenshot
Wewe Akthoo jina lako halisi ndio Kazim? Muwe makini mnapoweka path
 
Akthoo

Akthoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
665
Likes
269
Points
80
Akthoo

Akthoo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
665 269 80
Wewe Akthoo jina lako halisi ndio Kazim? Muwe makini mnapoweka path
Ahsante, na nimekuelewa?
Je kuna kosa kujulikana kwa jina lako halisi? Nafikiri tupo Wanajamii wengi tu tunaojuana na kujua nick name za wenzako.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Virus, spams and malware vipi mlionauzoefu?
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
40
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 40 0
Wewe Akthoo jina lako halisi ndio Kazim? Muwe makini mnapoweka path
Sio lazima liwe jina lake sema ni Jina la account kwenye kompyuta husika account unaweza kuitaja kwa jina lolote lile unalotaka hata popobawa
 

Forum statistics

Threads 1,215,086
Members 463,007
Posts 28,535,109