You are kidding..!!Umeshasikiaga Ccm Arusha? Mimi nimwandishi wa habari tena mbobezi sana na mikoa yote natembelea achana na hapa Dar es Salaam nilipo Arusha sijawai sikia ccm ilishafutwa sikumingi sana
You are kidding..!!Umeshasikiaga Ccm Arusha? Mimi nimwandishi wa habari tena mbobezi sana na mikoa yote natembelea achana na hapa Dar es Salaam nilipo Arusha sijawai sikia ccm ilishafutwa sikumingi sana
Mungu ibariki chadema , kule kwetu kyela kata zinazoongozwa na chadema zimegeuka na kuwa kioo cha jamii .Jiji la Arusha /mkoa wa Arusha chini ya uongozi wa CDM umevuka agizo la rais Magufuli la kuhakikisha wanafunzi wanapatiwa madawati na sasa mkoa mzima umesha jitosheleza na kuna madawati ya ziada,hongea sana uongozi wa madiwani na wabunge wa CDM.
Chanzo: ITV habari
Una hakika? Mkoa wa Arusha una halmashauri 6 na wilaya 5. Halmashauri ni Arusha city, Arusha, Meru, monduli, karatu na ngorongoro. Idadi ya watu ni zaidi ya 1m na kama watoto wote wako darasani na wamekalia madawati huo uchache wa shule maana yake nini?Tunawapongeza kwa kuacha siasa hadi 2020.
CAUTION:ARUSHA INA SHULE CHACHE SANA KULINGANISHA NA HADHI YAKE
Mkuu Tulishasema kuwa cdm ni nguvu ya mungu,wacha wao wajiite ni chaguo la mungu sisi tunawanyesha kwa vitendo tu,hongereni sana mkuuMungu ibariki chadema , kule kwetu kyela kata zinazoongozwa na chadema zimegeuka na kuwa kioo cha jamii .
Halmashaur 6 na wilaya 5?kwani hizo wilaya sio Halmashaur? Au umejichanganya tu mkuuUna hakika? Mkoa wa Arusha una halmashauri 6 na wilaya 5. Halmashauri ni Arusha city, Arusha, Meru, monduli, karatu na ngorongoro. Idadi ya watu ni zaidi ya 1m na kama watoto wote wako darasani na wamekalia madawati huo uchache wa shule maana yake nini?
Mkuu hivi ulitegemea aseme nini wakati tayari suruali imembana?wao dua zao ni cdm washindwe tu ili wapate kusema na kubeza sasa imekuwa kinyume wanaweweseka tuUna hakika? Mkoa wa Arusha una halmashauri 6 na wilaya 5. Halmashauri ni Arusha city, Arusha, Meru, monduli, karatu na ngorongoro. Idadi ya watu ni zaidi ya 1m na kama watoto wote wako darasani na wamekalia madawati huo uchache wa shule maana yake nini?
Kumbe hamkugoma kuchangia madawati
Arusha na Meru ni halmashauri lkn zina DC mmoja.Halmashaur 6 na wilaya 5?kwani hizo wilaya sio Halmashaur? Au umejichanganya tu mkuu
Kwani ccm ipo Arusha si majengo tu
NilijuaTunawapongeza kwa kuacha siasa hadi 2020.
CAUTION:ARUSHA INA SHULE CHACHE SANA KULINGANISHA NA HADHI YAKE
Duuuh! Jamaa kwao wanachapa kazi wanatii sheria wametulizana na kuleta maendeleo. Husikii vikao vya Bavicha wala maandamano dhidi ya Mzee Jecha wala kupigania maiti mortuary. Hayo hufanyika Simiyu na Dodoma, nakumbuka majina ya walioshitakiwa Kahama kwa vurugu majina yao ya kabila za kaskazini.Jiji la Arusha /mkoa wa Arusha chini ya uongozi wa CDM umevuka agizo la rais Magufuli la kuhakikisha wanafunzi wanapatiwa madawati na sasa mkoa mzima umesha jitosheleza na kuna madawati ya ziada,hongea sana uongozi wa madiwani na wabunge wa CDM.
Chanzo: ITV habari
Unaweza kuleta ushahidi hapa?Hamna bavichaaa yoyote aliyechangia madawati.
Ila maandamano ya kwenda Dodoma bavichaaa walichangia
Tunashukuru mamvii kuhamia hukoMkuu hivi ulitegemea aseme nini wakati tayari suruali imembana?wao dua zao ni cdm washindwe tu ili wapate kusema na kubeza sasa imekuwa kinyume wanaweweseka tu
Usione vyaelea. Hawa watu wa huko unakodai yanafanyika maandamano wamelala usingizi lazima waamshwe. Huko unakopaita kaskazini walianzia mahali 20 years backDuuuh! Jamaa kwao wanachapa kazi wanatii sheria wametulizana na kuleta maendeleo. Husikii vikao vya Bavicha wala maandamano dhidi ya Mzee Jecha wala kupigania maiti mortuary. Hayo hufanyika Simiyu na Dodoma, nakumbuka majina ya walioshitakiwa Kahama kwa vurugu majina yao ya kabila za kaskazini.
Mkuu umemaliza kazi,kumbe jamaa na kelele zoote ndiyo zake hizi?View attachment 365701
hiyo ndio kazi ya ccm iliyobaki wacha UKAWA WAFANYE KAZI walitumwa na Watanzania.
swissme
Hutaki kanywe malimao ujipoze ila habari ndiyo hiyo,vipi dodoma zoezi linaendaje?Propaganda ikiwa kazini (PROPAGANDA AT WORK)
Zoezi la madawati ARUSHA haliendeshwi na CHADEMA, fuatilia vyema na si kwa ushabiki kwa sababu tu kichama walioshika nafasi za ubunge na udiwani ni wa chama Fulani.
Lini umeona MBUNGE ama DIWANI wa CHADEMA akichangia madawati?? tuwe Wakweli, LINI LEMA KACHANGIA MADAWATI?
Nilichokiona ni MKUU WA MKOA WA ARUSHA mh. NTIBENDA FELIX, akitangaza kupokea madawati kutoka BONITE BOTTLERS.. NA LENGO LAKE NI KUFIKIA ASILIMIA 150. Pale hakuwepo DIWANI wa chadema wala Meya.....
Mtaelewa nyinyi wasaka tonge wa lumumbaDuuuh! Jamaa kwao wanachapa kazi wanatii sheria wametulizana na kuleta maendeleo. Husikii vikao vya Bavicha wala maandamano dhidi ya Mzee Jecha wala kupigania maiti mortuary. Hayo hufanyika Simiyu na Dodoma, nakumbuka majina ya walioshitakiwa Kahama kwa vurugu majina yao ya kabila za kaskazini.