Hongera sana CHADEMA Arusha kwa uongozi bora

Hongera sana CHADEMA Arusha kwa uongozi bora

Najua mikoa inayoitaji maendeleo ya kasi wameona Arusha wamechagua viongozi sahihi wanayapata maendeleo hongera chadema kwa kuwa na madiwani Bora siyo arusha tu najua halimashauri zote za ukawa ni mwendo Wa maendeleo tu
 
Najua mikoa inayoitaji maendeleo ya kasi wameona Arusha wamechagua viongozi sahihi wanayapata maendeleo hongera chadema kwa kuwa na madiwani Bora siyo arusha tu najua halimashauri zote za ukawa ni mwendo Wa maendeleo tu
Kweli kabisa mkuu, ukawa kwetu ni huduma kwa watanzania, hao wa mwendo kasi wachana nao
 
Siyo hilo tuu, rais leo kaagiza taasisi za serikali zianze kutumia EFD wakati halmashauri za UKAWA walisha anza siku nyingi.
Zile za Ccm itakuwa ngumu maana hugawana mapato kwa kuwa na risiti za halmashauri, na za kwao wenyewe. Familia ya panya.
Nikweli kabisa mkuu, ndio maana sasa wanajitahidi kuhakikisha magu havai kofia ya chama
 
Hivi hapo Arusha Mjini si ndiyo nasikia Magamba wameambulia diwani mmoja tu. Kwa hiyo akiwa kwenye vikao vya baraza la madiwani anakuwa kama digidigi aliyezungukwa na simba. Dah! Watu wa Arusha waonevu sana.
 
Jiji la Arusha /mkoa wa Arusha chini ya uongozi wa CDM umevuka agizo la rais Magufuli la kuhakikisha wanafunzi wanapatiwa madawati na sasa mkoa mzima umesha jitosheleza na kuna madawati ya ziada,hongea sana uongozi wa madiwani na wabunge wa CDM.

Chanzo: ITV habari
Hakuna mchezo, wanajifurahisha tu kumuita dikteta lakini maagizo yake wanayatii
 
Kufutika maana yake nini???
Umeshasikiaga Ccm Arusha? Mimi nimwandishi wa habari tena mbobezi sana na mikoa yote natembelea achana na hapa Dar es Salaam nilipo Arusha sijawai sikia ccm ilishafutwa sikumingi sana
 
Hivi hapo Arusha Mjini si ndiyo nasikia Magamba wameambulia diwani mmoja tu. Kwa hiyo akiwa kwenye vikao vya baraza la madiwani anakuwa kama digidigi aliyezungukwa na simba. Dah! Watu wa Arusha waonevu sana.
Teh..Teh.. Nafikiri Kuwapelekea Chadema chai in Sugu Voice
 
Umeshasikiaga Ccm Arusha? Mimi nimwandishi wa habari tena mbobezi sana na mikoa yote natembelea achana na hapa Dar es Salaam nilipo Arusha sijawai sikia ccm ilishafutwa sikumingi sana

Wewe ni mwandishi wa habari???? na halafu una comments na mawazo ya aina hiyo????!!!!Duh, ipo kazi nchi yetu hii...naishia hapa hapa siendelei....
 
Jiji la Arusha /mkoa wa Arusha chini ya uongozi wa CDM umevuka agizo la rais Magufuli la kuhakikisha wanafunzi wanapatiwa madawati na sasa mkoa mzima umesha jitosheleza na kuna madawati ya ziada,hongea sana uongozi wa madiwani na wabunge wa CDM.

Chanzo: ITV habari
Kumbe hamkugoma kuchangia madawati
 
Jiji la Arusha /mkoa wa Arusha chini ya uongozi wa CDM umevuka agizo la rais Magufuli la kuhakikisha wanafunzi wanapatiwa madawati na sasa mkoa mzima umesha jitosheleza na kuna madawati ya ziada,hongea sana uongozi wa madiwani na wabunge wa CDM.

Chanzo: ITV habari
Ni kweli mkuu sisi Jiji tulimaliza biashara ya madwati tangu Januari mwaka huu kabla ya agizo la Mh Rais
Tuna shule za msingi 24 na zote zina madawati ya kutosha hadi ziada

Tuna shule za sekondari 20 na zote zina madawati ya kutosha hadi ziada
 
Ni kweli mkuu sisi Jiji tulimaliza biashara ya madwati tangu Januari mwaka huu kabla ya agizo la Mh Rais
Tuna shule za msingi 24 na zote zina madawati ya kutosha hadi ziada

Tuna shule za sekondari 20 na zote zina madawati ya kutosha hadi ziada
Wacha hawa wazee wa mwendo kasi, waendelee na ngonjera zao sisi ni huduma kwa wananchi na zinaonekana
 
Ni kweli mkuu sisi Jiji tulimaliza biashara ya madwati tangu Januari mwaka huu kabla ya agizo la Mh Rais
Tuna shule za msingi 24 na zote zina madawati ya kutosha hadi ziada

Tuna shule za sekondari 20 na zote zina madawati ya kutosha hadi ziada
Ni jiji au mkoa?
 
Back
Top Bottom