Hongera madam ritha


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,212
Likes
6,652
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,212 6,652 280
Ni ukweli usiofichika kuwa ushindi wa kala jeremiah kunyakua tuzo tatu mfululizo ni faraja sana kwa madam ritha ambaye ndo aliyemuibua rapper huyo anayefanya vyema na ngoma yake ya dear god,ki ukweli jamaa anaweza,sio kwa sababu kapata tuzo jana.ni miaka mingi imepita tangu mwana mama huyo afanye zoezi la kuibua vipaji kupitia program yake ya BONGO STAR SEARCH na washiriki wake kuonekana kutofanya vizuri kwenye game la muziki apa bongo,kala kampa moyo madam ritha kwani toka mwanamama huyo aanzishe program yake hiyo nadhani hakuna hata mshiriki mmoja aliyewahi kupata tuzo,kitu ambacho kilimkatisha moyo madame,BIG UP MADAME na majaji wake SALAMA NA MASTER J,kwani kwa ujumla ndio waliofanikisha kuchagua wasanii bora kama akina kala,baby madaha na wengine..
 
meeku89

meeku89

Senior Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
116
Likes
0
Points
0
meeku89

meeku89

Senior Member
Joined Apr 21, 2013
116 0 0
Hapana hongera kwa kala maana kila anaekuwaga wa kwanza huwa hafanyi kituu
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,212
Likes
6,652
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,212 6,652 280
Ni ukweli usiofichika kuwa ushindi wa kala jeremiah kunyakua tuzo tatu mfululizo ni faraja sana kwa madam ritha ambaye ndo aliyemuibua rapper huyo anayefanya vyema na ngoma yake ya dear god,ki ukweli jamaa anaweza,sio kwa sababu kapata tuzo jana.ni miaka mingi imepita tangu mwana mama huyo afanye zoezi la kuibua vipaji kupitia program yake ya BONGO STAR SEARCH na washiriki wake kuonekana kutofanya vizuri kwenye game la muziki apa bongo,kala kampa moyo madam ritha kwani toka mwanamama huyo aanzishe program yake hiyo nadhani hakuna hata mshiriki mmoja aliyewahi kupata tuzo,kitu ambacho kilimkatisha moyo madame,BIG UP MADAME na majaji wake SALAMA NA MASTER J,kwani kwa ujumla ndio waliofanikisha kuchagua wasanii bora kama akina kala,baby madaha na wengine..
Sawa ila ni zao la BSS japokuwa hakushinda
 

Forum statistics

Threads 1,272,951
Members 490,211
Posts 30,465,560