Hongera kwa wapendwa wetu hawa..

Hongera kwa wapendwa wetu hawa..

babu najua uko busy na wajukuu...
nikaamua kujitolea..
hahaha lol

Hopeful unapata muda wa kupumzika..
usifanye kazi sana aee naomba ...

We acha tu Kajukuu,

Naamini tuatapata muda nikusimulie. Kwa sasa ni bibi yako tu anajua nilivyokamatika.
 
hiyo i love u too nimeipenda lakini akiiona preta , hakyanani ntalala nje leo. dah! sleep well . acha namimi nikamtungue ndege kidogo.

hahahah lol
usijali dear wewe ndo dawa yenyewe dear..
twaku kimbili tuwa twaumwa kidogo hahahah lol
na dhani hata bibie anaelewa hilo lol
 
ooh! Ahsante mpenzi,
mmh nimeamua nijifunze na kuchora katuni mwenzio. Lol!
Maanake competition ya ushairi jf sitaiweza. Lol!
Wazo zuri dear?

hahahahah uzuri carton hutachora mwenyewe..
tuko wengi sana dear..
wengine hata penseli bado hatuwezi shika vizuri..
afadhali hata wewe umejaribu mpendwa..

The Following User Says Thank You to Husninyo For This Useful Post:

afrodenzi (Today)​
 
hehehee leo niko bizee, hata lab usije. yaani AD kanipaisha kinomi. napokea ma request tu.

kazi zinto waifanya
watu wengi wawatibu..
kwa hiyo pokea pongezi zetu
na shukran nyingi dear..
 
Kweli wanastahili pongezi maana ushairi kipaji mwaya mie hata kuanza sijui vina, mizani nk
Sivijui big up woooooote malenga wetu

hahahah lol
usijali dear hauko mwenyewe..
Kweli hawa wamebarikiwa dear..

nachakushangaza hawachukui muda kuandika..
kweli wamebarikiwa dear
 
We acha tu Kajukuu,

Naamini tuatapata muda nikusimulie. Kwa sasa ni bibi yako tu anajua nilivyokamatika.

oooohhh Pole sana babu yetu mpendwa..

muda wowote niko free babu...
nakusubiria tu wewe ukipata kaupenyo kadogo babu..

kweli nampa pole bibi kwani mawazo yako ni yake..
watakiwa uchukue time out kidogo babu
kwani sisi bado twakupenda sana
 
oooohhh Pole sana babu yetu mpendwa..

muda wowote niko free babu...
nakusubiria tu wewe ukipata kaupenyo kadogo babu..

kweli nampa pole bibi kwani mawazo yako ni yake..
watakiwa uchukue time out kidogo babu
kwani sisi bado twakupenda sana


Asante sana AD,

Napata faraja sana kwamba kuna wajukuu wanampenda babu yao.

I wish I could take some time out! But, I will be back to normalcy very soon!

Babu DC
 
Asante sana AD,

Napata faraja sana kwamba kuna wajukuu wanampenda babu yao.

I wish I could take some time out! But, I will be back to normalcy very soon!

Babu DC


mmhh haya babu
najua dawa yako ni kuku nunulia ticket
na kukupeleka sehemu kama Zanzibar
ukapumzike wewe na bibi hata kwa weekend tu..

wewe na bibi mpate yale mtembee ufukweni
na kupunga upepo

yaani ni mnajipumzisha
simu zote mnazima..

hapo hata mkirudi home mme relax sana..
 
Kwa kweli wanastahili pongezi ingawa nilikuwa sipo jamvini muda mrefu lakini namkumbuka sana mwanakijiji kwa vitu vyake
 
Nadhani hii itakaa vizuri japo kuna sehemu sehemu sijazingatia kanuni za ushairi mtanisameh.....ila magulumangu nimehakikisha vina na mizani imekaa sawa hahahaha.................


AfroDenzi, nakuzimia tangu MWANZONI,
Fikra zake ni huru, pia zina burudani,
Nami ninamshukuru, hachoki tangu zamani,


Yupo dadetu Festiledi, yeye hupenda MAISHA,
Kamwe hawezi kusita, mazuri kutuonesha,
Thanks tele azipata, maana huelimisha,

Michelle yupo, hutaka TUJIELEWE,
Daima aandikapo, vichwa vyetu tusuguwe,
Sifa zake zipo, muhimu apewe,

Mzee Mwanakijiji, MZEE WA CHANGAMOTO,
Haishi kutuambia, mambo yalo motomoto,
Habari hutupatia, yenye midundo mizito,


Kaiza kaka yetu sote, jitu liloshiba,
Mengi hutaka tuyapate, yale yaliyoshiba,
Asichoke asisite, ajaze hata kibaba,


Rose naye ni rafiki, hutumia DARUBINI,
Kazi yake haichoki, popote ulimwenguni,
Kwenye siasa na urafiki, hutujuza kulikoni,

Mwanajamvi Aspirin, hutuonesha MWANGAZA,
Makala zenye hekima, na mambo kuyachunguza,
Kwa ushairi ni vema, post zake zapendeza,


Miss Judith huyo, ana UPANDE MWINGINE,
Yale ayaandikayo, hupendwa nao wengine,
Kwa mawazo si mchoyo, hufanya tushikamane,

MwanajamiiOne pia, hutuambia AMKENI,
Hachoki kutuletea, yatokeayo nchini,
Daima hukumbushia, tutoke usingizini,

October mwenzetu, utujuzaye maisha,
Wewe ni darasa kwetu, maarifa yaso kwisha,
Wafunza juu ya utu, mengi watuelimisha,

Nilham usiyechoka, asubuhi na jioni,
Nyumbani kuwajibika, halafu pia kazini,
Kisha huachi andika, kutujuza kulikoni,

Mwenzetu ni mwanaharakati, daima usiyechoka,
Wautumia wakati, pasipo yoyote shaka,
Maisha kuwa na chati, daraja la uhakika,

Inkoskaz Upo kwenye mapambano, ujenzi walo taifa,
Hujalala kama pono, wastahili nyingi sifa,
Washika yetu mikono, ili tuzizibe nyufa,

Kiraka mwendo ukaze, usiache harakati,
Mawazo uyaeleze, tena kwa kila wakati,
Ili nasi tujifunze, nawe uwe katikati,

Voiceofreason, mapenzi umeandika,
tangu siku za zamani,
Yale yaliyokufika, na yale ya majirani,
Na kwako alozimika,umesema ya moyoni,

Ndugu yetu Preta, kabobea kwa MAVAZI,
Vitu vyake ni vizuri, hilo mbona lipo wazi,
Yupo kwenye mstari, hachoki kufanya kazi,

Fidel80 nayakumbuka, manenoyo jamvini,
Hakika niliridhika, nami nikakuamini,
Kwako hayakufichika, hata yale ya moyoni,
Hashima siku hizi hakuna labda zamani

Invisible tunamjua, mkuu wetu KIJIWENI,
Sheria apambanua, ili asitupige ban,
Sote tukajitambua, tujijue kina nani,


Mkuu Klorokwini, posti zake ni KITAMU,
Hatosahau daima, kutupa yote muhimu,
Ujuzi wake kisima, haisaliti elimu,


Mkuu Kashaijabutenge,nakuheshim zamani na sasa,
Yeye wala hajalala, mengi ameshayaasa,
Kabobea mijadala, ya jamii na siasa,


Magulumangu mshairi, USHAIRI MAMBOLEO,
Mashairiye mazuri, tena yale ya kileo,
Huukuza ushairi, na kuupa mwelekeo,


Na Wiselady, siachi kumsifia,
Elimu kutugawia, na picha kutuwekea,
Mazuri hutuambia, ndani ya hii dunia,

Ndugu yangu Rutashunyuma, sitokuwacha nyuma
Posti zako nii ghali sio kama uji
Zinawakuna wa mbali mbaka Tabora na Ujiji

Mjomba Bujibuji, mwingi wa burudani
Posti zako adhimu, zinatupa burudani
Sina wakufanisha hata na mmoja humu ndani.

Nakumiss mzee wa malivdavi ulie kaburini
Baada ya posti mbili wadau wakakupa bani
Kifo chako historia ndo mana nakutilia ubani

Nami MWAJAMVI MIMI, Mohammed Shossi
Tungo zangu siwanyimi, nawapenda kiukweli,
Tena mara kumi kumi, tena na kwa kila hali,


Ambao sijawataja, lipo shairi jingine,
Sote tungali pamoja, kwa mema tuombeane,
Tusichoke zetu hoja, hivyo na tushikamane,
 
Asante sana sana Afrodenz kipenzi cha wengi
umenipa nami jeuri ya kuandika mashairi
sikujua naweza, ni hakika nitashamiri
Shukrani za dhati zikufikie,kwa kuona ninaweza

JF hakina ni shule ipendwayo na wengi
Imeibua na inaendelea kuibua vipaji
Nina furaha kuwa sehemu ya watoa burudani
Shukrani za dhati zikufikie,kwa kuona ninaweza
 
Nadhani hii itakaa vizuri japo kuna sehemu sehemu sijazingatia kanuni za ushairi mtanisameh.....ila magulumangu nimehakikisha vina na mizani imekaa sawa hahahaha.................


AfroDenzi, nakuzimia tangu MWANZONI,
Fikra zake ni huru, pia zina burudani,
Nami ninamshukuru, hachoki tangu zamani,


Yupo dadetu Festiledi, yeye hupenda MAISHA,
Kamwe hawezi kusita, mazuri kutuonesha,
Thanks tele azipata, maana huelimisha,

Michelle yupo, hutaka TUJIELEWE,
Daima aandikapo, vichwa vyetu tusuguwe,
Sifa zake zipo, muhimu apewe,

Mzee Mwanakijiji, MZEE WA CHANGAMOTO,
Haishi kutuambia, mambo yalo motomoto,
Habari hutupatia, yenye midundo mizito,


Kaiza kaka yetu sote, jitu liloshiba,
Mengi hutaka tuyapate, yale yaliyoshiba,
Asichoke asisite, ajaze hata kibaba,


Rose naye ni rafiki, hutumia DARUBINI,
Kazi yake haichoki, popote ulimwenguni,
Kwenye siasa na urafiki, hutujuza kulikoni,

Mwanajamvi Aspirin, hutuonesha MWANGAZA,
Makala zenye hekima, na mambo kuyachunguza,
Kwa ushairi ni vema, post zake zapendeza,


Miss Judith huyo, ana UPANDE MWINGINE,
Yale ayaandikayo, hupendwa nao wengine,
Kwa mawazo si mchoyo, hufanya tushikamane,

MwanajamiiOne pia, hutuambia AMKENI,
Hachoki kutuletea, yatokeayo nchini,
Daima hukumbushia, tutoke usingizini,

October mwenzetu, utujuzaye maisha,
Wewe ni darasa kwetu, maarifa yaso kwisha,
Wafunza juu ya utu, mengi watuelimisha,

Nilham usiyechoka, asubuhi na jioni,
Nyumbani kuwajibika, halafu pia kazini,
Kisha huachi andika, kutujuza kulikoni,

Mwenzetu ni mwanaharakati, daima usiyechoka,
Wautumia wakati, pasipo yoyote shaka,
Maisha kuwa na chati, daraja la uhakika,

Inkoskaz Upo kwenye mapambano, ujenzi walo taifa,
Hujalala kama pono, wastahili nyingi sifa,
Washika yetu mikono, ili tuzizibe nyufa,

Kiraka mwendo ukaze, usiache harakati,
Mawazo uyaeleze, tena kwa kila wakati,
Ili nasi tujifunze, nawe uwe katikati,

Voiceofreason, mapenzi umeandika,
tangu siku za zamani,
Yale yaliyokufika, na yale ya majirani,
Na kwako alozimika,umesema ya moyoni,

Ndugu yetu Preta, kabobea kwa MAVAZI,
Vitu vyake ni vizuri, hilo mbona lipo wazi,
Yupo kwenye mstari, hachoki kufanya kazi,

Fidel80 nayakumbuka, manenoyo jamvini,
Hakika niliridhika, nami nikakuamini,
Kwako hayakufichika, hata yale ya moyoni,
Hashima siku hizi hakuna labda zamani

Invisible tunamjua, mkuu wetu KIJIWENI,
Sheria apambanua, ili asitupige ban,
Sote tukajitambua, tujijue kina nani,


Mkuu Klorokwini, posti zake ni KITAMU,
Hatosahau daima, kutupa yote muhimu,
Ujuzi wake kisima, haisaliti elimu,


Mkuu Kashaijabutenge,nakuheshim zamani na sasa,
Yeye wala hajalala, mengi ameshayaasa,
Kabobea mijadala, ya jamii na siasa,


Magulumangu mshairi, USHAIRI MAMBOLEO,
Mashairiye mazuri, tena yale ya kileo,
Huukuza ushairi, na kuupa mwelekeo,


Na Wiselady, siachi kumsifia,
Elimu kutugawia, na picha kutuwekea,
Mazuri hutuambia, ndani ya hii dunia,

Ndugu yangu Rutashunyuma, sitokuwacha nyuma
Posti zako nii ghali sio kama uji
Zinawakuna wa mbali mbaka Tabora na Ujiji

Mjomba Bujibuji, mwingi wa burudani
Posti zako adhimu, zinatupa burudani
Sina wakufanisha hata na mmoja humu ndani.

Nakumiss mzee wa malivdavi ulie kaburini
Baada ya posti mbili wadau wakakupa bani
Kifo chako historia ndo mana nakutilia ubani

Nami MWAJAMVI MIMI, Mohammed Shossi
Tungo zangu siwanyimi, nawapenda kiukweli,
Tena mara kumi kumi, tena na kwa kila hali,


Ambao sijawataja, lipo shairi jingine,
Sote tungali pamoja, kwa mema tuombeane,
Tusichoke zetu hoja, hivyo na tushikamane,

Hakika nimevutiwa
Sifa nyingi kupatiwa
Kweli nimefurahiwa
Mpaka nachanagikiwa


Hili sredi bana....lilitakiwa lisife manake kufagiliwa namna hii raha mpaka kwenye maini
 
Hakika nimevutiwa
Sifa nyingi kupatiwa
Kweli nimefurahiwa
Mpaka nachanagikiwa


Hili sredi bana....lilitakiwa lisife manake kufagiliwa namna hii raha mpaka kwenye maini

hahahahah lohhhh
babu naona umeenda kuichimbua...lolz
naona unakumbukia tu..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom