Hongera Kikwete kwa hili la Kigamboni

Hongera Kikwete kwa hili la Kigamboni

Ili uonekane great thinker ni vema ukaweka takwimu za kuonyesha hali ya ajira alipoingia na alipotoka na mambo mengineyo unayoyaamini. Hapo utatuwezesha na sisi kupima.

Napata shida kukuelewa hata na wenzako kwa kulazimisha fikra za chuki kwa kiongozi bila kutoa takwimu au vigezo vya maana, itoshe kujadili mambo kama tupo kwenye vijiwe vya kahawa.

Jamii forum ni eneo la kukuza maarifa na siyo eneo la kueneza chuki za kisiasa, kijamii hata kiuchumi.
Kumuelewesha mtu wa namna hiyo inataka moyo,achana nae kiongozi.
 
Hakika wana kigamboni na viunga vyake watakukumbuka daima,leo nimesema nifanye ziara fupi ya kushtukiza nilichokiona nimefurahi na kufarijika sana na kwa mwendo huu TZ yangu naiona inapaa,itakua si busara kuacha kukupongeza mh wetu pamoja na yote tunayoyasikia lakini ulikua na nia ya dhati ya kuwasaidia watanzania,hongera sana kwa niaba ya wapenda maendeleo.
YANI HAYA MANENO YAMENIFARIJI SANA, HAKUNA KITU NACHUKIA KAMA MTU AKIMUONGELEA JK KWA MABAYA TU
 
Siku zote pongezi hutolewa mtu anapofanya vizuri kwenye wajibu wake, ukiitunza vizuri familia yako utapongezwa, mtu huyo huyo akiacha familia yake Na kuhudumia familia nyingine ambayo sio wajibu wake atalaumiwa na jamii. Watu hupongezwa makazini mwao kufanya kazi viizuri, ingawa wajibu wao na wanalipwa kwa kazi hiyo. Sababu wakupongezana Ni sababu kila anahusika alitaliwa apafikie ulipofikia, lakini wengine hawakupafikia. Aidha kwa Bahati mbaya, uzembe, mfano mtu ananunua gari, akijenga nyumba hupongezwa ingawa Ni wajibu wake maana vinansaidia yeye. Na hakuna utakae kupongeza eti uache kwenda kazini kwako alafu uende ukafanye kazi sizokuhusu Ili upongezwe.
DAH!! Ni wachache sana wenye ubongo kama wako, yani umeongea jambo la msingi sana, kula 5 na ungekuwa karibu ungepata kinywaji. HUO NDIO UKWELI.
 
YANI HAYA MANENO YAMENIFARIJI SANA, HAKUNA KITU NACHUKIA KAMA MTU AKIMUONGELEA JK KWA MABAYA TU
JK anamapungufu kama binadamu yeyote yule dunian,watu wanachuki tu na jk,namkumbuka sana kwa mema aliyofanyia nchi hii,na sidhani kama naweza kumsahau huyu mtu,MUNGU aendelee kumpa afya mzee wetu.
 
JK anamapungufu kama binadamu yeyote yule dunian,watu wanachuki tu na jk,namkumbuka sana kwa mema aliyofanyia nchi hii,na sidhani kama naweza kumsahau huyu mtu,MUNGU aendelee kumpa afya mzee wetu.
Kabsaa kama binadamu ana mapungufu yake lakini pia ana mazuri yake, Mungu ampe nguvu ya kuvimilia hizo kauli mbovu mbovu na ampe afya njeam, Ameen.
 
Hakika wana kigamboni na viunga vyake watakukumbuka daima,leo nimesema nifanye ziara fupi ya kushtukiza nilichokiona nimefurahi na kufarijika sana na kwa mwendo huu TZ yangu naiona inapaa,itakua si busara kuacha kukupongeza mh wetu pamoja na yote tunayoyasikia lakini ulikua na nia ya dhati ya kuwasaidia watanzania,hongera sana kwa niaba ya wapenda maendeleo.
hela za wanachama wa NSSF ndio zilitumika kufanikisha yote haya...hazikutoka mfukoni mwa kikwete hata senti 5! kwa hiyo wanachama hawa ndio wanastahili heshima kwa michango yao.
 
JK na Dr. Dau ! tutawakumbuka sana!.. UDOM , KIGAMBONI BRIDGE SIO DOGO HILI
lile la mto malagalasi pia,lilishindikana tangu miaka ya 60,jk kajenga ndani ya miaka 2
 
hela za wanachama wa NSSF ndio zilitumika kufanikisha yote haya...hazikutoka mfukoni mwa kikwete hata senti 5! kwa hiyo wanachama hawa ndio wanastahili heshima kwa michango yao.
Hekima, miradi ya nchi ya fedha za ndani hutokana na kodi na michango taasisi tofauti za Serikali. Kinachosifiwa ni wazo na uthubutu wa kutekeleza jambo sahihi.

Ukidumaza akili yako lazima nayo itadumaa. Mkapa anapaswa kusifiwa kwa ujenzi wa daraja la kusini. Hatuwezi kusema tuwasifu wa Kuwaiti kwa kutoa fedha.

You are very poor, anyway sindikiza wenye akili hapa duniani.
 
Hekima, miradi ya nchi ya fedha za ndani hutokana na kodi na michango taasisi tofauti za Serikali. Kinachosifiwa ni wazo na uthubutu wa kutekeleza jambo sahihi.

Ukidumaza akili yako lazima nayo itadumaa. Mkapa anapaswa kusifiwa kwa ujenzi wa daraja la kusini. Hatuwezi kusema tuwasifu wa Kuwaiti kwa kutoa fedha.

You are very poor, anyway sindikiza wenye akili hapa duniani.
UNAJUA IDADI YA WANACHAMA WA NSSF WANAOKOSA MAFAO KWA KUWA FEDHA ZAO ZIMECHOTWA KUJENGA MIRADI ISIYOKUWA NA TIJA KWAO? PANUA AKILI UTAELEWA NINACHOSEMA.
 
Daraja ni zuri sawa, ila ninachoishauri Serikali ni kuimaeisha mipango mji hasa upande wa Kigamboni. Inatakiwa ijengwe barabara pana upande wa Kigamboni ili magari yanapovuka basi pawe na hadhi kama lilivyo daraja lenyewe, isiwe baada tu ya kuvuka unakutana na vumbi, hata usafiri wa umma uimarishwe ikiwezekama kutola Ubungo hadi Mwongozo tofauti na sasa ambapo yawezekana pakawa na usumbufu mkubwa
 
Mleta mada umetumwa? Mbona ilkuwa kawaida yake kujenga majengo makubwa ili kujisifu kuwa ni la kwanza East Africa au east and central au kusini mwa sahara huku wanapiga madili ya uzito wa juu. Hata kama nchi alikuwa anaitumbukiza pabaya. Hakuwa na huruma na raia
 
Picha ya pili ni hali ilivyo kuwa Kivukoni, palikuwa patupu kabisa.
Hahaha mku namie nimeliona hilo,yaaani Kivuko sasa kitabeba kuku na mbuzi.
Mkapa aliacha Kiwanja cha Mpira,kikwete Daraja na mingine.
Sasa tusubirie bei za viwanja vya Kigamboni kuwa juu zaidi
 
hela za wanachama wa NSSF ndio zilitumika kufanikisha yote haya...hazikutoka mfukoni mwa kikwete hata senti 5! kwa hiyo wanachama hawa ndio wanastahili heshima kwa michango yao.
Shule ulifuata nini?
 
Back
Top Bottom