Hongera KBC: Wasanii Tanzania bure kabisa

Hongera KBC: Wasanii Tanzania bure kabisa

Mkuu ba ww ni msanii wa bangi muvi nn.?waambie wnzio waache utoto hta ss wabongo tunauona..!!

Mi sio msanii wa bangi muvi wala gongo muvi!!ila mleta mada nanyi nyote mliomsapoti mmeshaziona muvi zote za bongo?au mnaongea kwa hzo mbili tatu mlizoziona?!Mleta mada nanyi mlomsapoti km hamna vielement vya ukenya cjui,mana mnataka kuendelea kuwabrain wash watz waendelee kujiona si mali kitu na waendelee kutukuza na kushadadia vya nje!unajua unapolinganisha vitu hakikisha kuna fair ground!!hv mmeshaziona muvi zote za wakenya nyie?!mm ninachojua kwa east africa and central industry ya filamu inayokuwa kwa kasi ni ya bongo,congo,rwanda,burundi,kenya na uganda kote huko kuna watu wanatazama bongo muvi!kenya upande wa uigizaji walianza mapema zaidi kulinganisha na tz lkn film industry ya tz ndo imekuwa kwa kasi zaidi!so,its the mata of time tu,hata wasanii wa holywood walianzia hukuhuku tulikoanzia sisi!JIKUBALI,JIPE MUDA ILI UFANYE MAZURI ZAIDI!
 
!
!
hakuna mahali bongo inafanya vizuri. Si mpira, si filamu wala siasa. Inapelekea kuwaza kuwa mtanzania ni laana na ndio maana labda natamani kuwa mTanganyika.
 
huku mi naona watu wanakopy tu but bado hawajafikia uwezo.

NASWA + IMEKUBAMBA = copy & paste

Ukitembea hovyo town bila kuwa makini utanaswaaaaa eheeeeeeeeee!! Kuna Wahiwa KTN kuna PATWA Azam One vyote hivyo maudhui sawa.
 
Basi hamieni kenya. Wakenya nao wanalalamika hivo hivo km watizi!
 
Mkuu ba ww ni msanii wa bangi muvi nn.?waambie wnzio waache utoto hta ss wabongo tunauona..!!

We mhuni tu. Umezijulia wapi filamu za bongo. Wakenya wanaiga vitu vingi from tizi. Hizo filamu za Kenya sioni zenye ubora kuzidi bongo labda km unasimuliwa bila kuziona.
 
We mhuni tu. Umezijulia wapi filamu za bongo. Wakenya wanaiga vitu vingi from tizi. Hizo filamu za Kenya sioni zenye ubora kuzidi bongo labda km unasimuliwa bila kuziona.

He he he wanaiga hadi kushinda marathon kutoka TZ. Juzi wameandika rekodi mpya ya marothon chini ya masaa mawili na dakika tatu.
 
Sasa utahukumu vipi hoteli kwa uzoefu wa miaka 10 nyuma. Mimi sio kwamba naona bongo muvi wanafanya vizuri la hasha ila watanzania tuna hulka ya kuponda sanaaaa hadi inakera. Kwa mfano unakuta mtu kaangalia muvi mara ya mwisho 2005 miaka tisa mbele bado anasema muvi zao mbovu mimi huwa siangalii inaingia akilini kweli hii??

Mjasiria
mdogo wangu, usidhani tunawachukia wasanii wa Bongo, la! twawapenda sana ila tunataka watupe kazi bora, Ninachoongelea hapa ni miaka hii - 2010+ siyo miaka 10 iliyopita, we cant move ahead bila kujitoa kasoro na kuyasema mapungufu ili tujirekebishe - call a spade a spade! Watu wanaosifia kama wewe ndio mnaofanya tubaki pale pale miaka nenda rudi. Tusisifie uwezo ambao hatuna.
Ni bahati mbaya kuwa hata wateja (watazamaji) wengi bongo uwezo wa uchambuzi wa kujua kazi bora hawana! Nilitangulia kusema "kama ulipitia somo la Fasihi" - hasa sanaa za maonyesho utakubali kuwa tuko nyuma. Rejea post mdogo wangu!
 
Kikweli Muvi za Bongo zinatia hasira Maudhui yale yale mtaani kuna Utitiri Wa filamu za Bongo ambazo ukiangalia huto itaman hata hyo part 2 yake

Tatizo mtu ukiongea una onekana mchukiaji wa vitu vya nyumbani ina maana hata wakiboronga tuwapigie vigeregere kwa kuwa cha nyumban? Filamu zina toka kila mwezi km mishahara
 
He he he wanaiga hadi kushinda marathon kutoka TZ. Juzi wameandika rekodi mpya ya marothon chini ya masaa mawili na dakika tatu.

Mkuu kama unaanzisha uzi mpya vile, Waeleze kuwa miaka ya 1970, Tulikuwa katika level sawa na wakenya katika hii kitu, but leo tupo wapi? Rejea kina Filbert Bayi Suleman Nyambui, Juma Ikangaa, Mwinga Mwanjala, Gidamis Shahanga, Gidabit Shahanga, Zakaria Bariye, Stephen Axwari, Umbe Slaa, Boay Gurgo, Simon Mrashani, na wengine wengi.

Wapo wapi wa kizazi hiki? Kina Zebedayo Bayo wamejitahidi miaka ya karibuni but hakuna kitu ninasikia wanajilewea mapombe tu! kwishnehi, inatia hasira kkhhhh!!!
 
Mi sio msanii wa bangi muvi wala gongo muvi!!ila mleta mada nanyi nyote mliomsapoti mmeshaziona muvi zote za bongo?au mnaongea kwa hzo mbili tatu mlizoziona?!Mleta mada nanyi mlomsapoti km hamna vielement vya ukenya cjui,mana mnataka kuendelea kuwabrain wash watz waendelee kujiona si mali kitu na waendelee kutukuza na kushadadia vya nje!unajua unapolinganisha vitu hakikisha kuna fair ground!!hv mmeshaziona muvi zote za wakenya nyie?!mm ninachojua kwa east africa and central industry ya filamu inayokuwa kwa kasi ni ya bongo,congo,rwanda,burundi,kenya na uganda kote huko kuna watu wanatazama bongo muvi!kenya upande wa uigizaji walianza mapema zaidi kulinganisha na tz lkn film industry ya tz ndo imekuwa kwa kasi zaidi!so,its the mata of time tu,hata wasanii wa holywood walianzia hukuhuku tulikoanzia sisi!JIKUBALI,JIPE MUDA ILI UFANYE MAZURI ZAIDI!

Bangi Muvi mapenzi tu. Kulaliana tu Hawana new idea. Napata shida kutazama na watoto. Nataza corean series
 
Shida ya waTz. hudhani mapenzi tu ndo jambo linaendelea ktk jamii. Tamthilia nyingi zinahusu mapenzi. Wanapenda kuiga mambo ya nje. Hawajui waTz. wengi wanachukia uvaaji wa nguo fupi, za kubana nk. Pia wanatatizo la kuongeza chuku-over exagaration. Kweli wanaudhi! Michezo mizuri ni ile iliyochezwa enzi za kina Onyango na wengineo. Imeanza kuharibika kipindi cha akina Jangala. Vichekesho vizuri vilikoma kipindi cha kina Pwagu na Pwaguzi. Afadhali Zanzibar bado wanajitahidi. Ukifuatilia kwenye radio na tv bado unakuwa radhi kutoa muda wako kusikiliza. Upande wa bara imebaki ile ya Chuo kikuu tu ndo angalao inafaa. Shida pia waTz. Wengi wanashabikia hufata mkumbo tu. Wasanii ni Role models. Hivyo kundi kubwa wanashabikia bila kujua. Vinginevyo kazi zao zisingeuzwa hata kidogo. Wala watazamaji wasingeangalia vipindi vyao. Jiulize, ktk mambo yote chn.Ten, kikundi cha vichekesho wanaona wanawake wanene na ------ makubwa ndiyo dili! Hawawezi kubuni vitu vingine. Ni mapenzi tu! Inakera sana. Tubadilike. Hata hao waigizaji ni majina tu. Wengi hawana kipaji. Hata uigizaji nafikiri hawakuusomea. Wapo wachache wenye vipaji. Ila wanaharibiwa na aina ya michezo yenyewe. Mfano mzee Majuto, Chilo na Kambi.Hawa ni waigizaji wazuri sana.Wakiigiza utadhani ni maisha yao yanaonyeshwa. (Ila aina ya michezo ndo ya kijinga.) Waliobaki utadhani wanategea kamera waonekane wakifanya jambo fulani. Tubadilike watanzania!
 
Huna lolote we ni mamluki mkenya unawachota akili watz waone vya kwao sio,nimekustukia!

Mkuu, Kwa upendo sana rejea masomo ya fasihi hasa uwasilishaji wa sanaa za maonyesho. Tunapenda sana tuwe juu, ntafurahi ikiwa hivyo. Mi ni Mtanzania mzalendo zaidi ya unavyofikiri. Tatizo watanzania hatutaki kuwa Proffesionals ktk fani, tunabahatisha tu, muvi zinatoka kila siku kama bidhaa za mchina!
 
Hata kama mtu hujasoma Fasihi. Hakuna kitu bongo. Uigizaji inabidi tujizatiti. Labda vikundi viombe msaada kwa wataalam wa UDSM.
 
Back
Top Bottom