Hongera KBC: Wasanii Tanzania bure kabisa

Hongera KBC: Wasanii Tanzania bure kabisa

Ukizungumzia ubovu wa comedy za bongo unanikumbushia Futuhi ya startv.Huwa nawaza hii futuhi inaendeshwa na vichaa!

Weeeeee achana na futuhi wewe,jamaa wa futuhi wanajua ndugu.
Sema watu kama wa eatv + channel ten ndo comed zao za kipumbavu......
 
Ni kweli ulichosema lakini liangalie pia jambo hili kwa upande mwingine ukiacha ubovu WA wasanii.

Na basata wanabana sana wanawachugulia mahudhui ya michezo.

Kwa mfano ukiigiza visa vinavyohusu shekh au mchungaji unaambiwa unakashifu dini wanazuia.

Ukiigiza mambo ya mashoga utaambiwa unaaribu jamii.

Kwa iyo na ukiritimba upon pia!.

mkuu, mambo ya kuchungulia ni muhimu sana hata Marekani tunaowaona wameendelea sana kule Hollywood wana bodi maalum ya kugrade hizo muvi kabla ya kuzitoa. Maadili ni jambo la muhimu sana, Labda tuseme tatizo hapa ni waelekezaji hawana uwezo mkubwa?
 
Umeona sasa!!ndo tatizo letu baadhi ya wabongo!kupenda kubemenda watoto,mtoto kazaliwa tu unataka umlishe maugali eti apate nguvu za miguu atembee!miaka 15 mtoto cjui ndo yuko form one bado ana akili za utotoutoto hawezi hata kujitegemea bado anahitaji malezi na muongozo zaidi!sasa miaka 15 fuatilia hata historia ya wale ambao wengi tunafikiri kwmba they are the best in film industry hlf uone walikuwa wapi!Tuwape changamoto wasanii wetu na si kuwaponda!

Dogo, hata mwanao akiendeleza udhaifu ule ule kwa miaka 15, halafu anajiona kuwa anajua na hajui kwamba hajui utamrekebishaje ? Lazima umponde kwanza ili ajue kuwa hajui na hiyo itamwamsha ajifunze from the grounds. Kuwapaka mafuta kwa mgongo wa chupa inatosha! waamke na kutupa kazi zenye viwango. Nakwambia wakishirikiana vizuri na waelekezaji (directors) wenye ujuzi ndani ya miaka 3-5 tu tutakuwa mbali sana.
 
Mimi huwa yaniacha hoi ili ya kuongea na mtu ndani ya nyumba ukiwa umemgeuzia mgongo... Kama wazungu vile.
 
Niliwahi kusema mimi haya siku a nyuma nikiwa nashangaa uigiaji wa Ze Comedy. Jamaa wako very pathetic na nilitukanwa sana humu. Kumbe wenye akili na macho mpo, mlikuwa wapi siku zote?
 
muvi za kibongo ukiziangalia ukiwa na stress unaweza ukafa kbs,yaani ni full upuuzi;,,,,, mapenzi ya kijingajinga,komedy hazichekeshi hata ukitekenywa,n.k yaani ni completely uharo!!!
 
wakenya hawana lolote,wabongo ndo maana hatuendelei coz tunapenda sana kuponda vyetu na kusifia vya wenzetu,mi naangaliaga movie na tamthilia za Kenya na Tanzania kupitia Africa Magic Swahili,wakenya ndo ovyo kabisa bora wabongo
 
Nina wasiwasi kuna wakenya humu wameingia kuvuruga na kuwakatisha tamaa wasanii wabongo,ebu tuongee reality sasa hvi afrika mashariki na kati n muvi gani na kutoka nchi gan zinapendwa zaidi,sasa tumeanza piga hodi afrika magharibi,ubovu wa Kenya wakizidiwa wanaanza propaganda na nyie wabongo bila kujielewa mnazama humohumo,Tanzania tuko vizuri ila zilizopo n changamoto ndogondogo tu ambazo zina solvika
 
Pamoja na yote ila sijaona cha kujifunza kutoka Kenya bado hapo hamjanishawishi kabisa.
 
Back
Top Bottom