Hongera Hamphrey Mpolepole, umetufumbua macho vijana

Hongera Hamphrey Mpolepole, umetufumbua macho vijana

Hongera zake, magamba ndiyo hayaelewe...

Mpaka PM hajui kwa nini UKAWA wametoka na wanataka nini. Maccm ni mizigo nchi hii.

We need our Tanganyika
Hata mimi PM ameni suprise kwa kiasi kikubwa mno kusea hajui kwa nini UKAWA hawapo Bungeni.
 
Humphrey Polepole ni kijana mzalendo mwenye ufahamu mkubwa sana na akikuelewesha usipoelewa ujue hutakaa uelewe.
 
huyo polepole sijui kasoma wapi yaani ni kijana anae nivutia kwa kila kitu mwenye namba yake ya simu anipe, nampenda sana yaani huwa ananikosha sana


Unakoshwa na Mwanaume mwenzako...!!!!!!

Jiangalie.
 
Nampongeza, Mhe. Mpolepole kwa jinsi anavyowaelezea watanzania ukweli kuhusu rasimu ya katiba mpya kama mjumbe wa Tume.
 
Back
Top Bottom